Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za miaka 50 ya uhuru wa tanganyika zimeshapita: Tumejifunza nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtafiti Makini, Dec 17, 2011.

  1. M

    Mtafiti Makini Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu sherehe za miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika zimeshapita. Je tumetufundisha nini kwa maendeleo ya nchi yetu?je bado unakumbuka tulikotoka?jaribu pia kutafakari kesho ya Tanzania. Sijui kama taifa tumejiandaaje kukabiliana na mdololo wa uchumi na mfumuko wa bei na hatimae maisha magumu kwa watanzania. Kiukweli hali ya kiuchumi na kifedha kwasasa imekuwa ngumu kupita kiasi.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,130
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Tumenufaika na nini? Hilo ndo swali! Almost 64 billions tshs zilipotea kwenye upupu ule.
     
Loading...