Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe Za miaka 49 ya Uhuru wa Tanganyika (Tanzania bara)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicky82, Dec 9, 2010.

  1. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanabodi,

    Leo 9 December tunaadhimisha miaka 49 ya Uhuru na miaka 48 ya Jamhuri ya Tanganyika.
    Kwa wale wenzetu wenye access ya TV au walioko uwanjani sio mbaya wakichukua picha za matukio kadhaa na kuyaweka hapa.
    Japo matendo ya baadhi ya viongozi wetu wa leo yamewasaliti wale waliopigania uhuru, lakini bado siku hii ni muhimu kwa historia ya nchi yetu.

    Nawakilisha,
     
  2. M

    Mcoleaf Halisi New Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacheni kutuchanganya, Hakuna kitu kinachoitwa Tanganyika, sasa tutasherehekea vipi kitu ambacho tumesema tukiuwe. Kama vipi tuifufue Tanganyika iwepo then tuanze kusherehekea uhuru wake.
    Tusidanganyike Tanganyika haipo, kusherekea uhuru wake ni kujichanganya.
    Tupiganie Tanganyika irudi na tutakuwa tayari na tutajisikia faraja kushiriki katika sherehe za Uhuru.
    May got bless Tanganyika may God resurrect Tanganyika and Tanganyikans.
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Huu ukaaji hapo uwanjani unanichanganya. Kaanza rais kafuata makam wake kafuata salma kikwete kafuata w-mkuu alafu spika. Je ni sahihi ki protokali?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi rais hatoi hata hotuba au anaongopa CHADEMA watatoka...maana naona anatoka
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mi nafikiri umefika wakati nafasi ya firstlady ikatambulika kisheria, sababu ukiachana na hii ya kwenye masherehe ambayo unaweza ukasema hakuna tatizo kwa yeye kuwepo pale, mkanganyiko huwa unatokea huyu mama akienda kwenye ziara za mikoani maana kunawakati huwa anasomewa hadi taarifa za maendeleo za wilayani na rasilimali za serikali huwa zinatumika hata kama kaenda kwa shughuli za CCM.
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakukuwa na hotuba leo.
    may be atatoa mwakani wakati wa sherehe za miaka 50.
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    TBC 1 mbona walikuwa hawarushi? niliangalia kidogo kwa nusu saa kupitia ITV lakini nili-tune TBC 1 walikuwa na programme nyingine. au walijiunga baadae?
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Labda low sugar today!! Yasijetokea yale ya jangwani.........!!! Mwache akapumzike ametoka safari na bado ana uchovu!!!
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siko mbali sana na wewe ndugu yangu,kweli siku hii ni ya kihistoria zaidi than anything else.Utumwa tulionao leo ni mbaya zaidi kuliko wa miaka hamsini iliyopita!Sasa ndugu yangu katika hali hiyo bado una hamu ya kuona picha za hiyo geresha,una moyo.
     
Loading...