Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za kumbukumbu ya mashujaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yombayomba, Jul 25, 2012.

  1. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Heshima zetu kwa wale wote waliolipigania taifa letu, wishimiwa wakiwa katika sherehe za mashujaa katika viwanja vya mnazi mmoja , Dar
     

    Attached Files:

  2. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona habari yako haieleweki unataka nini. Kama umbea fulani
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. b

    bogota the king Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anawasaliamia hawa wenye NYWELE NYEUPE wandugu! Sio umbea!
     
  5. R

    Robbie New Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wenyewe wanakumbukwa siku kama hizi kwa kudanganywa na suti wanazopewa.Mashujaa walioko mkoa wa mara wamechoka hadi huruma
     
Loading...