Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za kitaifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zlatanmasoud, Jan 8, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ni siku chache tu nyuma ndugu zetu Wa tz bara mlisherehekea Miaka 50 ya Uhuru, Mungu ndie ajuae ni shilingi ngapi ziliteketea katika maadhimisho hayo.

    na sasa hivi hapa kwetu visiwani shamra shamra za sherehe za mapinduzi ndio zinashika hatamu, kama kawaida kamati ya sherehe na mapambo inatarajiw kutumia fedha za walipa kodi kufanikisha sherehe hizo.

    Swali langu kwa wana JF, jee kuna umuhimu gani wa kufanya sherehe hizi kila mwaka? kwa nn isibaki tu kuwa ni holiday na watu wakabaki tu makwao kutafakari?

    Jee ni kwa nn hatusherehekei kila baada ya muda fulani kama baada ya miaka 3 au 5 au 10? Kwann tuwaachie watu wachache wateketeze fedha zetu kwa jina la sherehe ukizingatia bado sisi ni maskini wa kutupwa?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sherehe za Kitaifa=Janga la Kitaifa
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa Taifa
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu hilo suala ni gumu sana kwa wao kuwaingia akilini ukizingatia kwao ni kama mradi wa kuchota pesa zetu,ipo siku kitaeleweka
     
  5. aabb

    aabb Senior Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uharibifu wa pesa ambazo zingeweza kufanya vitu vingine kama katika sekta za afya, elimu, n.k. Ukizungumzia hili utaitwa mwendawazimu.
     
Loading...