Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za CCM Kutimiza Miaka 33 Zafana - Reading, Uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S. S. Phares, Mar 9, 2010.

  1. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matukio yalivyojiri katika picha...

    [​IMG]

    Mhe Pius Msekwa akihutubia wageni na wanachama wa CCM Tawi la Uingereza.

    [​IMG]

    Wageni waalikwa na wanachama wa CCM wakimkiliza kwa makini mgeni rasmi, Mhe Pius Msekwa.

    [​IMG]

    Mgeni rasmi Mhe Pius Msekwa akitoa mkono wa pongezi na karibu kwenye Chama Cha Mapinduzi kwa baadhi ya Viongozi/ Wanachama wapya.

    [​IMG]

    Mhe Pius Msekwa akikabithi vitendea kazi kwa viongozi wapya wa Mashina mapya ya CCM ya London East na South.

    [​IMG]

    Mhe Msekwa akiwa kwenye picha ya pamoja na wanachama wapya wa CCM Tawi la Uingereza.
     

    Attached Files:

    • _a.JPG
      _a.JPG
      File size:
      58.1 KB
      Views:
      1,314
    • _b.JPG
      _b.JPG
      File size:
      70.4 KB
      Views:
      1,313
    • _c.JPG
      _c.JPG
      File size:
      58.6 KB
      Views:
      1,283
    • _d.JPG
      _d.JPG
      File size:
      62.2 KB
      Views:
      1,284
    • _e.JPG
      _e.JPG
      File size:
      74.8 KB
      Views:
      1,314
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Saafi sana! Inatakiwa wabanane huko huko..... wengi kadiri inavyowezekana... Lakini kwa kuwa hawawezi kukirimiwa wote, wengine wata-saffocate..... na hapa ndio ule mpasuko wa kweli tunaoungojea utatokea....
     
  3. B

    Binti Maria Senior Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa huko UK wanafanya kazi gani??
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wako mchanganyiko sana ila kwa mfano tu, kuna Telecom Engineers, Doctors, Nurses, Sales, Teachers, Higher Education Students, Security Personnel, Health Care Assistants, Entrepreneurs, Lawyers, Midwives etc, etc ni kama walivyo WanaCCM wengine Tanzania na sehemu nyingine duniani.
     
  5. B

    Binti Maria Senior Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Labda hawa


    Ni ngumu kuamini kwamba watu na akili zao wanaweza wakaa nje ya nchi na kushabikia sisiemu, wanacheka na kufurahia maisha, ni aibu! Au wanatafuta ubunge wa kuteuliwa baada ya uchaguzi?? Yaani kinachowavutia kuipenda sisiemu kiasi hicho nini hasa?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umesahau kuna wale waliojilipua pia!
     
  7. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    I am sure watu wa Mambo ya Ndani wa UU,wangezuka kwenye hiyo
    sherehe,wachache wangebaki kwenye huo ukumbi!
     
  8. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini kusudi la hii post yako?
     
  9. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunajua Mh.Msekwa anadaiwa pesa za matibabu ya kijana wake huko Ufaransa na Wizara ya Mambo ya Nje.Surely pesa za masurufu alizopewa na SISIEM zinaweza kulipa deni la zaidi ya miaka 5 na zaidi iliyopita!
     
  10. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini kusudi la posti yako?
     
  11. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Picha na Matukio ya Siasa za nchi yetu Ughaibuni.
     
  12. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Heshima mbele,

    Kujipua ndio kazi ya aina gani tena hiyo?
     
  13. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukishaona picha halafu...
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanajisogeza karibu kwenye ufisadi uliokithiri wa chama cha mafisadi - ccm
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Hao ni wasomi, leo mnasema wale wanaowashabikia akina EL, RA hawajasoma? hivi kweli CCM na yote haya waliyoyafanya bado watu mnaamini kabisa kushabikia miaka 33 ya kuzaliwa CCM?? then what next? si ndiyo mnawabariki waendelee ufisadi wao

    Msekwa anaufanya umati wote kuonekana kituko,

    ujue kuwa kansa ya CCM siyo Tanzania tu hata walio nje!
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Nahisi kuna member mmoja maarufu sana wa JF kwenye hizo picha, mi simo
     
  17. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Stinkers!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya.
     
  19. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapiga box, Cleaners,.....
     
  20. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yule anayetaka kugombea Kyela au?
     
Loading...