Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe ya zito kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjombo's, Apr 28, 2012.

  1. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya ZITO KABWE kusimamia kwa nguvu hoja mbalimabli zilizoletwa na kamati za bunge na michango ya wabunge ambayo ilikua ikisikitika sana juu ya ufujaji wa fedha za uma kutokana na riport ya CAG ambayo imeonyesha maovu mengi tu katika matumiz ya pesa hizo za umma, ZITO KABWE (MB), Aliinuka na kuanza kuwasainisha wabunge wote kuaproove kutokuwa na imani na waziri mkubwa kitu ambacho kimetia kimbunga cha hofu mpaka ikulu na mkuu wa magamba kuamua kuiomba cc ione km kuna haja ya haraka ya kupangua baraza lake kwa sababu matokeo ya ZITO yangekua diverstative and destructive to the government rather than shame kwa jakaya na baraza lake, so kwa kimbunga hiki kilichoamshwa na ZITO (CDM), ni vizuri huyu jamaa akafanyiwa celemony kubwa tuu ya kumpongeza kwa mchango wake wa kuinusuru nchi hii from the burrial na mgeni rasmi awe CAG ndugu LUDOVICK LUTO kwa kazi yake isiyomuogopa mtu na cheo chake. nawasilisha:israel::israel::director::israel::bange::bange::violin::violin:
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Umewasilisha nini UTUMBO?
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    ur idiot mkuu,wewe huna mchango ktk maendeleo ya taifa hata wa mawazo kupitia humu..realy a hate u guy..back 2 the motion..NI KWAMBA zitto wa kushukuriwa na Chadema yake ila genge la pili na la mwisho la watafuna nchi linaingia so dawa ni kuwatosa 2015,ila nimeeleza mara nyingi kuwa chadema imepata singo tamu coz whatever wavunje baraza ama wasivunje mambo ishaoza.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    ZITO na chama chake cha Magwanda ni sawa na ng'ombe asiye na bei sokoni, eti ndo unaleta hoja kwa ajili ya kufurahia ukilaza wa zito, shame be upon you.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Huyo ni mpemba kila siku tunamuuliza mambo ya Tanganyika yanamuhusu nini hasemi!!

    BTW, sidhani kama kuna haja ya sherehe hapa Zitto ametimiza wajibu wake kam kiongozi anayetaka accountability!!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wewe pimbi tunajadili mambo ya Tanganyika siyo ya Zanzibar kwenda kajiunge na harakati za kutafuta uhuru wa zanzibar....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kimbunga, kitapita tu by jinga kuu la CCM.
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukilaza eh! Mbona mnacheza kwaito lake kama si kwasakwasa
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    Hoja ya Zito iliibuliwa na Mh Tundu Lissu........nimesikiliza kwa makini lakini sijasikia bado mbunge aliyetoa hoja ya kutokuwa na imani na waziri mkuu
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Na mimi sijasikia bado CC ya CCM ikiagiza hao wezi wakamatwe na kufunguliwa mashtaka
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kazi imemalizika, grand finale ni 2015
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaona wivu gamba wewe
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280


    ndo nani huyo?
     
  14. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umepotoka mkuu
     
  15. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sherehe ya nini?,ndiyo zinatutia umasikini,mwalike nyumani kwako kama una hadhi yake
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Swala si kutolewa kwenye nyadhifa zao tu, bali kuwapeleka mahakamani na kuwafilisi...

    Tunaishukuru sana CDM na Viongozi wake kwa kuibua mambo haya ya Ufisadi.
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Zitto katimiza wajubu wake, but sherehe zaidi itakuwa vyema kama zitafanyika 2015 baada ya kuchukua nchi. Hongera zitto na CDM wote pamoja na wabunge wa ccm walosimamia hii hoja.
     
  18. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ni majukumu yake kuifinya masikio magamba ili yajue kuwa 2po macho na ha2taki kupelekwa pelekwa kama mazombi!! Big up mheshimiwa Zitto! Take care wasije kukuwekea sumu!
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mhe. Zitto hapendi mambo ya dhifa zisizo na tija. Yeye anahangaikia walala hoi ambao kila siku kwao ni afadhali ya jana!
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    slow slow yes movement
    pole pole ndio mwendo
     
Loading...