Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe ya Siku ya Kuzaliwa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaJambazi, Jun 20, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ivi kwanini watu huo wanahangaika kuandaa sherehe kuubwa ya kuziliwa afu hawasemi wametimiza miaka mingapi?

    Hofu yao ipo wapi? kama unaogopa kuonekana kikongwe, kwanini ufanye sherehe?

    Ivi kama mfano miaka yako ya kuishi uliopangiwa na Mnyaazi Mungu ni 70, je huoni umepunguza moja ya miaka yako hapa duniani?

    Kama umepunguza miaka na siku zako za kuishi duniani,, unafanya lijisherehe la nini?

    Je kama umezoea kufanya masherehe makubwa makubwa,, ukifa, wapendwa wako wataendelea kukumbuka siku yako ya kuzaliwa kwa kufanya sherehe?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kweli kakajambazi!
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hizo siku za kuzaliwa hata mimi sijazifahamu hua wanasherehekea ajili gani?
    Japo kila mtu anaweza kuweka mpango wake wakujifurahisha.
    Wengina wasema wanakumbuka siku zao za kuzawa(kuzaliwa) kuja duniani.
    Yaan hua nakosa majibu...
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yaani unakimbilia uzeeni afu unafurahia, hamjui fainali ni uzeeni?:second:
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    ..na kuna wengine wanaogopa 'kuonekana' bado wadogo/watoto pia! Nadhani tunatofautiano juu ya nini ni masuala binafsi na kwa kiasi gani....japo kuna wengine wanaenda mbali sana!
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu, je wewe huwa unasherehekea mwaka mpya? Yaani unapomaliza mwaka mmoja kwenda mwingine!
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bora hata we bro jambazi husherehekei.. kwani ungekuwa unapunguza miaka kumi kabisa..THTHT
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani zinawafaa zaidi watoto ambao hujiona wamekuwa wakubwa zaidi...watu wazima ni zoezi la public relations tu ili kuleta watu pamoja for a reason. lakini kimsingi hakuna haja ya kusheherekea kitu kama hiki...
     
  9. m

    mob JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    wazee ukisema ni lini mwisho wa mwezi ufike upate mshahara ndio hivyo unasema ni lini siku yangu ya kufa inakuja
     
Loading...