Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe ya kumtahiri mtoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 2, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Siku moja mume na mke wake waliandaa sherehe ya kumtahiri kijana wao... Wakatayarisha kadi kwa lugha ya Kiengereza lkn kwa bahati mbaya wakashindwa kuandika 'Sherehe ya Kutahiri' kwa Kiengereza. Wakajadili na hatimaye wakaamua kuandika "CEREMONY OF CUTTING ****ING INSTRUMENT"....!
     
  2. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aahhahahahaha, hii kali kuliko.
    nimeanza siku yangu vizuri
     
  3. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaha! kaaazi kwelikweli!
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    4some how, inaonekana wengi wamefurahia kimya kimya...
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,haaaa... Hii ni yaukwel yan ninamalza vzur cku yangu
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du! sherehe hiyo sio mchezo..
     
Loading...