Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe kubwa ya Dk Slaa; Nilidhani CHADEMA ni watu wenye utu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 20, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiwaona bungeni wakitetea maslahi ya wanachi utaamini ni watu. Angalia wakisahau tu utawaua ukweli wao
    leo Mh tundu Lissu alitaka kujienyesha anawapenda watz kwa kutaka kuleta Hoja ya Meli ya ZANZIBAR.kumbe akitaka Kumtia ubayani mama yetu.


    Ikiwa Tanzania inamaombelezi kupata msiba. Dk slaa anafurahika na Kunywa. kula na vigelegele juuu.
    huku wabunge wake wakijifanya wanalia Kilio cha Kudangaya, Kumbe Jioni wanakimbilia DANSI kukata kucheza, kuimba na Kupiga bia.

    watz tushukuru na tuamke kwamba Mungu ametuonyesha Mapema jinsi wanasiasa hasa Chadema wasivyojali watu


    KESHO MAGAZETI MENGI YATATOA TAHAHARIRI NA PICHA ZA DK SLAA AKIPIGA MZIKI HUKU TAIFA LIKIWA KWENYE MAOMBOLEZI


    [​IMG]Rais Jakaya Kikwete na Mama Salma Kikwete wakimsikiliza mmoja wa walionusurika katika ajali ya meli jana Bw Kitwana Makama Haji ambaye kalazwa katika hospitali kuu ya Mnazi Mmoja leo July 19, 2012

    [​IMG]Baadhi ya Maiti zilizookolewa kutoka katika Meli iliozama na kukosa watu wake zikipelekwa kuzikwa na Serikali katika Eneo la Kama lililotayarishwa makusudi kwa ajili hio.


    MY TAKE.
    HAPA KAMA DK SLAA ANGALIKUWA NDIO RAIS TUSHALIWA KICHWA WAZT. KIKWETE JUU YA UDHAIFU WAKE TUNAOLAZIMISHWA TUMAINI NA CHADEMA. LKN WA DK SLAA KUBURUDIKA LEO NI WAZI SIO UDHAIFU WA KIUTENDAJI BALI NI UDHAIFU WA ROHO
     
  2. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    nonsense
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kajipange mkuu hii hoja ni dhaifu sanaaaaaaaaa
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Foolish age
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii itakost sana mkuu wangu
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi huyu Mpesapesa!Anaweweseka baada yakunyimwa mualiko nini?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Sijui hata ni reply kitu gani...napata kigugumizi cha mikono nahisi naepushwa na ban.
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naogopa burn ingawa mkuu unachefua kwa hoja dhaifu 3Dr Jk alivyokuwa anakata mitaa ya majuu kipindi chote cha mgomo wa Doctor watu walikuwa hawafi sio?jua ndoa huwa zimepangiwa tarehe maalumu hujui uliza acha majungu wewe.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nIPO KTK MAOMBELEZI. chadema pigeni bia halafu mnadanganya Umma mnauchungu na wananchi
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani watu tunaomboleza jamaa anaoaaaa Daaaaaaamnnnnnnnn!!huu ni ubinafsi wa hali ya juu
     
  11. mozes

    mozes Senior Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulitaka harus iairishwe? Nakusubr kesho uje na thread mpya na dhaifu zaidi
     
  12. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kijana acha hoja dhaifu hii ni kweli kabisa wao wametoka Bungeni kesho SILAA anaoa kwa sherehe wakati Taifa liko kwenye maombolezo je huyu mtu anauchungu kweli na Watanzania? Be a great thinker na Bwana atakuonesha njia
     
  13. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbona ninyi mlitaka Bunge liahirishwe kijana katika Bwana una macho lakini huoni una masikio lakini husikii kwa kweli unahitaji maombezi
     
  14. s

    sijiwezi Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sijui hawa watanzania wenyewe mawazo mgando kama wewe wataisha lini?? hivi unategemea CHADEMA wakukomboe? komboa kwanza fikra zako mbofu..fool
     
  15. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani haujaelewa au unaamua kujitoa akili ili uitetee CCM.Tatizo cyo matumizi mabaya bali ni "matumizi mabaya ya fedha ya umma".Mtu mmoja mmoja tunatofautiana sana ktk kile tunachokiita matumizi mabaya lkn kama familia,jumuia,jamii au taifa lazima tuongozwe na vipaumbele.Kuhusu suala la sherehe ktk kipindi hki cha msiba wa kitaifa: Ninadhani ni vizuri kulitambua suala la ndoa ya Dr Slaa kuwa ni suala la yeye na familia,cyo la chama wala taifa kama ulivyolihesabu.
     
  16. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huwa nasikitika sana mtu kama wewe kuunganisha unafiki kisha unataja jina takatifu (MUNGU). I bet hujui ulifanyalo!
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Mbona ndoa ina kuuma sana kwni wewe ulitaka sherehe isifanyike?

    Kwa hiyo kama kuna msiba wtu wasifunge ndoa!

    Sidhani kama hoja yako ina mashiko!

    Leo watu wanavunja jungu kwenye ma club unasemaje?
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe watu waache kuoana kwaajili ya maafa yanayosababishwa na uzembe wa Serikali.
    Mlizamisha meli ili Dr ahairishe sherehe za ndoa yake.


    Mleta Hoja ni Dhaifu
     
  19. r

    rwazi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wivu wako ulitaka uolewe wewe.hivi Dr ndo wa kwanza kuoa tanzania ukitaka kujua wanaokula pesa angalia chereko
     
  20. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    =======================================================

    Your msg is nonsensical.
    Arusi ya Mh. Slaa imetangazwa more than 3 weeks now, ajali ilikuwa haijatokea. By the way, kumbi mbali mbali Dar na kwingineko zitaendelea na sherahe za maharusi n.k, kwani siyo hoja ya msingi kuahirisha mambo ambayo tayari yameshalipiwa GHARAMA za kukodi n.k. ..... Hata hivyo, napoteza muda kumjibu mtu wa low understanding like you.
     
Loading...