Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe bila kadi wala MC mnaionaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 21, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari mabibi na mabwana wa baraza,naamini mpaka unasoma uzi huu basi utakuwa umzima wa afya.Kama sivyo nikupe pole.
    Leo ninataka niwaletee hii mada ambayo inaweza kuwa namitazamo tofauti kwa wana jamvi.
    Jambo lenyewe ni kuhusu sherehe.Watu wengi kama sio wote wanapenda sherehe na kushereheka na watu wao maalum.Na sherehe inakuwa sherehe nzuri kama una mtu wako maalum wa kwenda nae huko shereheni.Ishu inaanzia hapa,utakuta mmepokea kadi kwamba Bi&Bw flani mnaalikwa kwenye sherehe Fulani,ukumbi utatajwa au eneo la tukio,muda,na mambo mengine kadhawakadha mfano watoto hawaruhusiwi.Na sherehe ikianza kunakuwa na ratiba maalumu kwamba kitaanza hichi na kumalizika na hichi.Kwa mfano kama ni harusi utasikia
    1.Wageni kuingia ukumbini
    2.Utambulisho
    3.Kukata keki/ndafu
    4.kutoa zawadi
    5.Chakula ………………………………………….na mambo kibao tu
    Kwa mtazamo wangu minadhani sherehe isiyokuwa na kadi,ukumbi maalum,au ratiba huwa inapendeza na kufana zaidi.Sherehe bila MC,Kwa mfano kama ni harusi basi sio kila siku bibi harusi abebe bwana siku nyingine mambo yanabadilika, zawadi inatolewa mlangoni na sio ukumbini, keki inaliwa kwenye gari,mziki unafunguliwa bafuni,maharusi wanapanda baiskeli sio gari,au maarusi wanatembea kwa miguu,au ukumbi bila viti,nataka kumaanisha yani mchanganyo tu hiyo inakuwa poa zaidi au wadau mnaonaje????au mnapenda mambo yampangilio na format ???????????
    Nawasilisha kwa yeyote atakaye husika.
     
  2. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu charger...mawazo yako ni ya kizazi kijacho au ni hiki hiki cha masharobaro!!!
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Vince ni yale yale mambo yetu au topic imekua ngumu?:lol::lol::lol:
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    hakuna wapiga picha mnato, wala video
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpiga picha anapiga kwa simu yake ya mchina, ila kadi muhimu mpangilie ndo usiwe ule tuliouzoea kila siku mc nae sio kila siku chumvichumvi
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapi charger
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu sherehe zingin formallity zilezile zinaboa sana ma mc wajaribu kuwa wabunifu sherehe ifane
     
Loading...