Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe baada ya kuteuliwa ukuu wa mkoa inaelekeza nini kwa wananchi haswa maskini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbugi, Sep 16, 2011.

  1. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu naomba maoni yenu kwa hali hii iliyokithili kwa wateule wa rais baada ya kuteuliwa kufanya sherehe ya kujipongeza wangali wakijua majukumu waliyopewa ni mazito na hasa ukizingatia matatizo ya wananchi waliombele yao.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili sasa linageuka kuwa taifa la walalamishi au wanun'gunikaji. Huwezi kuwa mtu unakosoa kila kitu as if huna mambo mengine ya kufanya. This is too much! Ulitaka iwe kimya kimya kama mtu aliyechomwa sindani?
     
  3. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hausomeki.?
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama Rais mwenye majukumu makubwa kuliko Mkuu wa Mkoa alisherekea sembuse wao!nadhani si dhambi na si sababu pia ya wao kushindwa kutekeleza majukumu yao.
     
  5. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sindani ndio nini? Au umelewa mbege?
     
  6. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni mambo yasiyo na tija.
     
  7. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanasherekea ulaji 2 na hakuna kingine.Nakumbuka mara baada ya lowasa kujiuzuru na kupelekewa kuvunjwa kwa balaza la mawaziri lawrence kego masha aliteuliwa kuwa waziri wa mambo ya ndani mara baada ya kuapishwa 2 alivikwa mataji na ndugu na marafiki zake kana kwamba mshindi lakini leo yako wapi tupo tunapiga nae polojo tu mtaani labda amsubiri mkuu wa kaya ampe mikoa iliyobaki lakini nachomaanisha kama uteuzi ni wa haki mungu nae utenda haki lakini kama ni wa magumashi mungu nae ushusha ghalika.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    wacha watumie mali za umma HII SASA NI SERIKALI YA KISELA maskini tulishaambiwa tule majani toka enzi za Mramba
     
  9. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kusherehekea vyeo ni utamaduni wa siku nyingi wa Watanzania, wengi hawaoni ni tatizo kabisa. Ninachofurahi ni kwamba siku hizi kitu hicho watu wameanza kukihoji, kukiona kimekaa kushoto. Taratibu huo utamaduni utaondoka kwa kadri kizazi cha wazee walioko madarakani kitakavyofifia.

    Madaraka ni heshima, ni mafanikio ya kuyakaribisha, lakini pia ni majukumu. Katika kuonyesha unatambua majukumu mazito yaliyo mbele yako na dhamira ya kupambana nayo huwezi kufanya pati, labda ufanye misa kanisani, ualike maimam usomewe dua, uende kwa mganga uchanjiwe madawa ya kuongeza nguvu, nitakuelewa. Sio pati jamani.
     
  10. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    pole wewe kwa sasa ni DC ntarajiwa?
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    umesomeka nami nilidhani hivyo ndiyo ilipaswa kuwa utamaduni wa asiliyetu.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    najaaaa!
     
Loading...