Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shepu ya epa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKUDE WA MGETA, Nov 26, 2008.

  1. M

    MKUDE WA MGETA Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge na ambaye alishawahikuwa waziri wa viwanda na biashara amesema yeye hana shepu ya epa je ni kweli?
     
  2. M

    Mizani Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    iddi simba
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani Shepu ya EPA imekaaje?
     
Loading...