Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shenaz

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Sep 17, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mie tangu Shenaz afariki basi sina hata ham ya kutazama DVD za mipasho sasa je ni mwanamke gani kachukua nafasi yake huko Ilala au Kariakoo?


    View attachment 37463


    [​IMG]
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda Travertine utapata jibu.
     
  3. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwache apumzike kwa amani bwana
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Msimchokonoe dada wa watu,yaliyopita yamepita na sote safari yetu ni moja,na aliye msafi achukue jiwe ampige
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli mambo huja na kupita,

    nikikumbuka vimbweka vya huyu dada mpaka nachoka kabisa..........

    Big up SHENAZ..................
     
  6. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kulishika **** lake pale kaunta ya billcanas alipokatiza mbele yangu duh nilifarijika sana **** lilikuwa mpaka na kona...kila nafsi itaonja mauti
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    marehemu hawasemwi vibaya.
     
Loading...