Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemshi Hotel ya Mh. Mbunge kupigwa mnada

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by pilau, Sep 8, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waungwana gari la benki ya CRDB limepita maeneo ya Gongo la Mboto jijini likitangaza kuuzwa kwa mnada hotel Maarufu jijini SHEMSHI iliyoko Mzambarauni jirani rani na Gongo la mboto, hoteli hiyo inamilikiwa na Mh. Dr. Henry Daffa Shekiffu ambaye ni mbunge machachari wa jimbo la Lushoto kupitia CCM, jamaa wanaotangaza wakiwa na madalali wanasema jumba hilo lenye ghorofa moja na ukumbi wa kisasa wa Disco na ukumbi wa sherehe vinauzwa kwa bei ya kutupwa tshs. 400m
     
  2. p

    pilau JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waungwana gari la benki ya CRDB limepita maeneo ya Gongo la Mboto jijini likitangaza kuuzwa kwa mnada hotel Maarufu jijini SHEMSHI iliyoko Mzambarauni jirani rani na Gongo la mboto, hoteli hiyo inamilikiwa na Mh. Dr. Henry Daffa Shekiffu ambaye ni mbunge machachari wa jimbo la Lushoto kupitia CCM, jamaa wanaotangaza wakiwa na madalali wanasema jumba hilo lenye ghorofa moja na ukumbi wa kisasa wa Disco na ukumbi wa sherehe vinauzwa kwa bei ya kutupwa tshs. 400m
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana hakulipa mkopo
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atakuwa alikopa pesa akafanyie campeni sasa zinamtokea puani

    chadema walinunue wafunguwe tawi
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi minada ya benki huwa wantangaza bei?
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu nadhani bank walimpa 400m so benk wanasema wanauza 400m sasa ni kazi kwa matajiri kushindana kwanzia hapo kwenda juu,,we nenda na hiyo 400m kama ujakuta m2 kaja na 700m

    nawasilisha
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Du Bw Shakifu (Nheshimiwa) kweli MGOSI WA NDIMA umepatikana Siasa ndio zilivyo uza nyumba nyingine uikomboe hiyo Hotel ukalipe deni la watu (CRDB)
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha si mchezo, kweli mjini shule...
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    zemarcopolo asante kwa kuelewa,, mjini form 6 ukitaka kuona kufuru jitaidi kuudhuria mnada kama ujasikia 450m hapo mwingine 500m huku 650m kule papaa msofe 700m rizi1 850m,,,850m mara moja 850m mara 2, 850m mara 3 uza kwa rizi1
     
  10. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapana si la mh. Ni la jamaa yangu amefilisika
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukijua kukopa ujue na kurudisha vinginevyo jiandaae kwa aibu kama hii.
     
  12. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiume maneno.
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kivipi?
    Maana hatuna uhakika na sababu ya kuuzwa jengo.
    Au wew unajua?
     
  14. p

    pilau JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :flypig::flypig:Jengo ni la Mh. Shekiffu mbunge wa CCM Lushoto usiharibu TOPIC kama unetumwa umechelewa nenda CRDB Azikiwe Br. kuna taarifa zote
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    si lazima,
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni starting price
     
Loading...