Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemejio kaipenda akiomba kumpa ni dhambi???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Feb 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    John Terry Anyang'anywa Unahodha Baada ya Kumtia Mimba Shemeji Yake
    [​IMG]
    John TerryFriday, February 05, 2010 9:50 PM
    Kocha wa timu ya taifa ya soka ya Uingereza, Fabio Capello amemnyang'anya unahodha John Terry kufuatia skendo lake la kumtia mimba mpenzi wa mchezaji mwenzake na kisha kuitoa mimba hiyo.Skendo la John Terry kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mpenzi wa mchezaji mwenzake wa timu ya taifa ya Uingereza limefikia hatua nyingine kwa kocha wa Uingereza kumvua unahodha John Terry.

    John Terry ambaye ana mke na watoto wawili anashutumiwa kumzunguka rafiki yake Wayne Bridge ambaye walicheza pamoja Chelsea na kutembea na mpenzi wake mrembo wa Ufaransa, Vanessa Perroncel.

    Mbali ya kuwa na uhusiano wa kimapenzi na Vanessa ambaye amezaa mtoto mmoja na Wayne Bridge, Terry anadaiwa kumtia mimba Vanessa na kisha kuitoa mimba hiyo ili siri ya uhusiano wao isifichuke.

    Terry alianza uhusiano na Vanessa mwaka jana baada ya Wayne Bridge kuhama Chelsea ya London na kuhamia mjini Manchester kuichezea Manchester City.

    John Terry anacheza nafasi ya kati ya ulinzi katika timu ya taifa ya Uingereza wakati Wayne Bridge naye yumo kwenye kikosi cha timu ya taifa ya Uingereza akicheza kama beki wa kushoto.

    Akiliongelea suala hilo leo mchana, kocha wa Uingereza raia wa Italia, Fabio Capello alisema kuwa ili kuikoa timu ya taifa ya Uingereza isifanye vibaya kwenye kombe la dunia, ameona ni bora amnyang'anye unahodha John Terry.

    Vyombo vya habari vya Uingereza vililishikilia bango skendo la Terry na kutaka anyang'anywe unahodha lakini chama cha soka cha Uingereza kilisema kuwa uamuzi wa mwisho atautoa Capello.

    Capello ameamua kumchagua Rio Ferdinand kuwa nahodha mpya wakati Steven Gerrard atakuwa nahodha msaidizi.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    si umeshasema waliotoka nje ya ndoa waombe msamaha valentine day?
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ruksa tu mbaya kupindua
     
Loading...