Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHEMEJI yenu anawasabahi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amoeba, Nov 27, 2010.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kiss me now.jpg
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    tunashukuru sana kupata hizi salamu kutoka kwa wifi......watoto pia hawajambo?...mbona hujatuwekea na picha zao....ni muda sasa toka tulipowaona
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    What i will say is
    "RUN FOR YOUR LIIIFFFEEE"
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Watoto hujawaona, hebu angalia vizuri mkuu! wako saaafi.
    dinka+5.jpg
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mkuu shemeji vipi tena mdomoni ni kivuta hewa au ndio urembo uliomshauri aweke??
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Huo ni urembo tu kaka! kama wadada wa mjini wanavyovaa vidani na vipini puani, kitovuni, kwenye ulimi, na wegine ki.........!Lolz
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lol! Hiyo kitu iliyo kifuani unaweza uikimbia mzee? teh teh
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    mmh huyu mbona nilishampa talaka siku nyingi, vipi kahamia kwako? alipoanza kunitania eti hiyo ni ya kichina ndo nikaona ohhho heri talaka
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wazungu wanaacha kutuletea nguo na chakula wanatulutea binduki.
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kumbe alikuwa kwako mkuu/...dah, hapa ndy amefika huyu mrembo..! walah rah tupu teh teh! Busu lake vp?
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nguo hatuhitaji, chakula tunacho! Tunachotaka sisi ni machine gun kwa ajili ya ulinzi!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Mpwa ( In this sense - Mume Mwenza) yaani ukimkorofisha kidogo tu alikua anakimbilia hako kadude kake, hata ukigoma usiku ukimwambia nimechoka, anaamka anaenda kukachukua, si ndio nikashindwa? kwa busu limetulia, nikuulize wewe, mie hizo nido zilinishinda hiyo mishipa tu,, wewe vipi unazipaka mafuta kwanza? kama vile unataka kukamua ng'ombe? maana....weee acha tu
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kweli tembea uone!!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Mmhh
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hizo nido wewe hukuzijulia!..mimi nacheza na chuchu tu, mtoto ana mihemuko yenye vishawishi balaa, ukigusa chuchu tu kelele! Busu lake ndy usiseme! teh teh, ila kweli kwel anapenda sana mfumo jike-nakomaa naye tu kwa vile nampenda!
     
  17. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #17
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi najribu kuufikiria ujasiri wa aliyepiga hiyo picha.
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hawa viumbe akili zikishakubali kuwa hako kamashine anaweza kumzima mtu muda wowote basi inakuwa nongwa. anaweza kukuhenyesha muda wowote na hakuna ku-compromise. niliwahi kukutana na mteule (Major) mmoja wa kike nikiwa JKT kwa kweli alinisumbua sana. Lakini alikuwa mzuri nadhani kosa langu kumuuliza kwa nini kwa uzuri ule alichagua ile kazi ya funga buti....
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180

    Akchuale ningekutana nae ningemwazima hiyo kitu mkuu... natamani kumiliki moja ya hiyo au AK47 kabisa!! hii nchi kuikomboa inabidi tubebe hizo mashine kama shemeji:smash:
     
  20. Junioroby

    Junioroby Member

    #20
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwambie shemeji kuna nafasi ya ulinzi kwangu
     
Loading...