Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji yangu mchokozi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPEPE, Oct 31, 2012.

  1. MPEPE

    MPEPE Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 27, sijaoa kwasababu bado nipo shule,ninaisha kwa kakaanga. Kila ninapopiga stori na shem hupenda kunisogelea nakufanya jitihada za angalau kunigusa, pia huja kochi jirani na nilipokaa. Hii ikoje jfs? Kawaida au?
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaida tu hiyo, ndo maana kaka yako akiwepo hakusogelei
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kwani we huwa unagusana na shemeji yako tu? Huko shule hugusani na wanawake? Wote hao wanakutaka?!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wewe jamaa ni mshezni mkubwa..unawaza ufirauni juu ya shemeji yako..ukomekabisa na ukimlamba ujue laana itakuandama na uaanza hadi kufeli masomo yako
     
  5. e

    eagle's eye Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida unless ww upeleke mawazo sehem nyingine bt stay safe
     
  6. MPEPE

    MPEPE Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nadhani kweli, sababu amenilea huyu shem, huwa naogopa sana hiyohali inapotokea sababu mahisia yapo very sensitive
     
  7. MPEPE

    MPEPE Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    duh,kweli kabisa mkuu
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Edo Edo mtoto umleavyo ndivyo akuavyo...ohoooooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    go get laid somewhere dude...
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    kaka akijua ujue kimekula kwako, na itakuwa mwisho wa safari yako ya mafanikio.
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Miaka 27 bila shaka unasoma chuo. Sasa unatafuta nini kwa kakako kama siyo uchokozi huo? Kakae chuoni, kuna ndugu wengine ni wasumbufu kwelikweli, kwa kuwa tu kakako yupo karibu basi unataka vya dezo. Nenda kapange chumba karibu na chuoni kwako acheni kuwasumbua ndugu zenu na ninyi. Kakako anahitaji faragha na familia yake na si usumbufu wako hapo nyumbani kwake.
     
  12. Kichancheda

    Kichancheda Senior Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaezekana ushadonyoa, hapa unatafuta tuu justfication!
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    miaka hiyo inatosha kabisa kukabiliana na changamoto za kodi ya pango japo uko chuo...kwani boom hauna?
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Dah wengine 26 tumetimiza juzi but home tulishatimuliwa kitambo na vyumba vyetu wameshapewa wengine,, but kuna mijamaa bado ipo kwa kaka zao inanyatia shemeji zao... Kweli watu wanatofautiana
     
  15. V

    Vonkaboy Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuwaza mambo ya ngono ngono tu. Huyo shemeji yako amempenda kaka yako hivyo kwa kuwa ww ni ndg yake akakujali pia. Jiheshimu uheshimike.
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie stori za mpenzi wako
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Hujui maana ya shemeji wewe?
    Ngoja akufundishe!
    Ameona huna heshima!

     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mnatana wajinga nyie wewe na shemejio mnagusana ili iweje mkulane tu haituhusu ss.


    Nayanda
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaaaaaaaa! We mwana weeeeeeeeee! Yaani wataka KULA NA KUMBAKISHIA BABA!!!!!!!!!!!! Mmmmmmmmmmmmh!
     
  20. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndio maana nasemaga siku zote bora ukae na shemeji yako hawezi kutembea na dada yake
    si umeona hili limeshaanza kummezea mate shemeji yake
     
Loading...