Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji yangu hapandwi na mzuka, mpaka apige CHABO.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jul 14, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki yangu ambaye nimemtangulia kuoa.
    Mimi ndiye niliyekuwa bestman siku ya harusi yake.
    Jana jioni kaniletea nung'uniko kuwa mkewe hapandwi na mshawasha wa kufanya mapenzi hadi apite chumba cha jirani kuwaangalia wakijifagadua.
    Jamaa anaomba msaada ili mkewe aweze kurudi katika hali ya kawaida, anasema ameshapita kwa wataalam wa matatizo ya akili bila mafanikio.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ohoooooooooooo! DEMU wa viwanja huyo!

    Bas hamana shaka mwambie wakubalianae awe anamleta mtu hapo wanajiFAGADUA JF kwa misamiati.! Kumegana, kujifagadua! kwanza wakati mke akichabo then wanamalizia............:A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue:
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mpeleke kwa waganga wa mitishamba kama matibabu ya kizungu yameshindikana
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Si mnunue tu DVD ya X 'mchabo' mnavyotaka kwenye tiivii yenu kuliko kwenda kwenye madirisha ya watu? Mtamwagiwa maji ya moto nyinyi, shauri lenu! :A S tongue: :A S tongue:
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh shost mbona ana tabia zakiume?????????
    mwanasaikolojia nenden tena ata km aikufanya kaz last tym!!!!!!!!
    muombe mungu thats sign of demon............waone wachungaji watakusaidia!!!!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Hizo ni dalili za mapepo.
    Hivi inakuwaje mama mtu mzima kwenda kuning'inia kwenye madirishani kama popo sabebe?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Waweke mikanda/Picha ya XXX hapo mzuka utampanda tu
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! teh teh teh.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,197
    Likes Received: 4,735
    Trophy Points: 280
    Tabia zipi za kiume hapo?
     
  10. m

    mshemwa steven Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa kikubwa kabisa kwanza ni kwa mda gani? tena unatakiwa kwenda kwa mwanasaikolojia au daktari alie bobea mambo ya akina mama da pole sana mkubwa
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thats not a solution,
    what man need is how to end the problems,
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Stori za kupika hizi.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Masimulizi mengine bana...yanaweza kukufanya uanze kunyofoa nywele zako moja baada ya nyingine. Sasa ina maana hao majirani huacha mlango wazi ama? Au huwa anawalia chabo kupitia dirishani?
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh!
     
  15. l

    luteli New Member

    #15
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!duh mimi nina rafiki yangu ndo mchezo wake tokea shule na mpaka sasa,na sasa ameoa sijui kama ameachaa au la! na nimember humu nadhani ananisoma!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! kweli kila mtu na udhaifu wake.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu, that is will also end the problem!!! wakuwa na "vitafunio" wanweza kunywa chai yao kirahisi zaidi

    BTW, hiyo ni psychosis aisee
     
  18. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Halafu je, wanapokuwa wanafanya wale majirani wanatoa mwaliko? Je, kuhitaji kwao kunaendana na kule kwa majirani? Mbona haiiingii akilini?
    Please re-form.
     
  19. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yawezekana pia mvuto umeisha kwa mume, mama anahitaji kachumbari ugali upite. Kazi kwa mume kurekebisha mambo.
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mpeleke Uvinza
     
Loading...