Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji yangu gay, alale na nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Apr 16, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari za weekend waheshimiwa? Ni hivi nina shemeji yangu (mdogo wa kiume)kwa my wife wangu ambaye c rizki watu wanamuhemea mgongoni/gay ambaye anataka kuja kunitembelea ckukuu ya pasaka,binafsi kichwa knauma. je? Gay huyu alale chumba cha mtoto wangu wa kike au wa kiume.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utamlazaje mwanaume mzima na mtoto wa kike?Mlaze na wa kiume...kwani kakwambia anatamani hata ndugu!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hajaniambia ndio mara yake ya kwanza kututembelea kwa style hii ya kuzima radar
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mlaze nje mwaya asikuharibie watoto
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikumaanisha kwamba anaweza kukwambia kweli...ishu ni kwamba hawezi kutamani ndugu unless ni mgonjwa!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sawa bibie,atacheza na baraza
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mlaze living room kwenye Sofa!
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No no huo ni unyanyapaa,kwa ujumla nawachukia hawa watu ila mpe heshima yake ila mtaadharishe dogo akiona kuna dalili yeyote mbaya aseme
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hawana displine ao
    usije kuta anapandisha siku moja moja na ASIJE AKAMPANDSHIA MTOTO WAKO

    DAH AKUNA CHUMBA CHA WAGEN?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    icho anachokifanya tu ni ugonjwa tayar
    sokuataman ndg pia si shda kwake
    pls asilale na mtoto wa kiume..anaweza ata akamwomba amkwee na ivyo kuleta pcha /mbegu mbya kwa mtoto

    atafutiwe chumba chake na uwe makin na watoto wako
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh,Lizzy unawajua hawa watu vizuri au unawasikia tu?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtafutie chumba cha peke yake. Huez jua unaweza kumlaza na mtoto wa kiume akamfundsha amfanyie hako ka mchezo. Inshort ni bora alale peke yake!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwambie hata aisije aende zake huko!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa usalama zaidi, amlaze na mtoto wa kike,
    kwani wakiwa pamoja huko anajiona kama binti,
    mwisho wa siku hakuna kitakachotokea!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    akhu kisa cha kumpaka bnt mapepo ya sodoma?
    wala alale ukouko kwa wakiume
    km vp mpangien gest ya karibu...ashinde kwako kulala gest


    mashoga hawana msalia mtume thy r capable of anythng
     
  16. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hii kweli njia panda. Fanya ol that u can huyo bwana alale peke yake. Kama watoto wako si wakubwa sana wao ndio walale chumba kimoja, mmoja awekewe godoro chini.
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Piga marufuku kuja.....deyiiiim!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe nawasikia tu!Inawezekana ni zaidi ya niwafikiriavyo?
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpngid gesti tu ndo soln lakn ukishaanza kumjaribu itakula kwako ni hyo 2....
     
  20. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta net alale living room.:couch2:
     
Loading...