Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Shemeji kaniuzia kesi'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SnowBall, Aug 21, 2012.

  1. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Baada ya mihangaiko na shughuli nyingi za Jiji letu hili niliamua kujipumzisha sehemu moja ili nivute muda kabla ya kurejea nyumbani. Actually ni sehemu ambayo upande mmoja kuna TV kubwa na kwa sababu kulikuwa na mpira sikutaka kukaa sehemu ambayo kuna kelele nyingi kwa sababu mie sio mpenzi sana wa mpira.Hivyo nillingia ndani zaidi kwenye utulivu!

    Nilitafuta meza ambayo jirani yake kulikuwa na watu kama wa3 hivi na kwa sababu kulikuwa na kigizagiza sikuwatambua wahusika kwa haraka. Mhudumu alikuja na nikamuagiza ninachohitaji na wakati huo nilikuwa nabrowse hapa JF na kwa mbali niliona charge ya simu yangu ilikuwa karibu kwisha. So niliweka simu pembeni na kuanza kunywa kinywaji changu. Wakati napepesa macho vizuri kumbe wale waliokaa jirani kulikuwa na shemeji yangu (mke wa Rafiki yangu) tunayeheshimiana sana. Aliniona na alikuja kunisalimia na kisha kunieleza kuwa alikuja na rafikie ambaye pia alikuja na mpenzi wake (kulikuwa na mkaka kati yao)..hivyo walikuja kupata kinywaji kidogo na yeye alikuwa kamsindikiza shogaake.

    Sikujali sana na nilienda kuwasalimia kwa pamoja. Sikukaa sana na nikaondoka nyumbani. Kwa kuwa simu yangu ilikuwa imeisha charge nilicharge na nikalala. Asubuhi wakati nafungua simu yangu nimekutana na message hii 'Samahani sana shemeji yangu naomba katu usimwambie rafiki yako kama tumekutana leo hapa..'. Ilikuwa ni message ya shemeji na inaonekana aliituma jana hiyohyo sikuisoma kwa sababu simu yangu ilikuwa imeisha charge.

    Nimebaki najiuliza mchezo anaotaka kuniletea shemeji yangu!!..hasa nikizingatia kuwa alinitambulisha kuwa alimsindikiza rafikie kwa mtuwake...sasa iweje anipige mkwara??..Nimempigia simu rafiki yangu na ameniambia hayupo mjini kwa takribani siku tatu sasa na sijamueleza chochote..Hapa nilipo sijaijibu meseji na sijampigia simu shemeji kumuuliza chochote!!..Nimepanga nimyamaze kama meseji inavyosema but naona kama sitamtendea haki rafiki yangu..Lakini pia naogopa kama nita'expose' hii habari kwa rafiki yangu na kukawa na tatizo..nahisi nitakuwa..' more guilty'..Lakini kama alikuwepo m2 mwingine (kumbuka kulikuwa na watu wanangalia mpira) akaona na akasema kwa rafiki angu naona bado shemeji atajua mimi ndiye niliyemwambia mumewe..So,hapa nilipo i am really confused naona kama 'shemeji kaniuzia kesi bila kujijua'..

    Hebu wadau nisaidieni ili niiweze kuihandle hii issue b4 haijawa tatizo kwangu!!!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu SnowBall bar ni sehem wazi ambapo kuna watu wengi kwa wakati mmoja
    Kuonekana kama ataonekana kupo sana na wakati wowote hilo linaweza kufanyika
    Kama alivyokuomba we kaa kimya na mhakikishie kuwa hutofungua mdomo wako kumwambia yoyote ila mtahadharishe kuwa iwapo habari zake zitavuma kokote au jamaa yake ataambiwa aelewe kuwa hizo habari hazijaanzia kwako
    Na hata wewe ukija kuulizwa ili wewe usiwe chanzo cha yeye kukosana
    Na kwa nini anaogopa taarifa zake kuvuma
    Je kulikuwa na fishy business inaendelea pale move ambayo hata wewe hukuiona
    Maana kama alimsindikiza shogake anachoogopa ni nini kujulikana kuwa alienda sehem kama ile
    Maana sidhani kama jamaa amemkataza kwenda sehem za starehe kiasi kwamba aogope kuonekana
    Kama hakuna ubaya wowote ulioendelea sidhani kama una haja ya kuwa na wasi wasi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    silent is the answer.
    in case wakalipuana huko shauri zao
    hiyo msg usiifute unaweza geuziwa kibao wewe ndio ulikuwa nae itakusaidia kama evidence
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mr Rocky kwa kweli sikuona chochote na kiukweli baada ya kuwasalimia niliconcentrate kusoma magazeti yangu niliyokuwa nayo mzee..Nimeshangaa kupigwa biti asubuhi yake...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lokissa well said man
    You mean i should keep silent?
    Message sijaifuta kwa kweli!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unajua rshps ziko za aina nyingi..kuna zingine unakuta jamaa hataki kabisa kusikia mwanamke wake yuko bar hata kama yuko na rafikie..kwa hiyo unaweza ukute jamaa kadanganywa kua bibie anaenda kwa ndg yake kumsalimia kumbe yuko bar au pengine hata hajamuambia chochote ila jamaa anajua bibie yuko tu nyumbani so inawezekana sana alikua pale hajafanya kosa lolote lakini kumbe jamaa wengine hawataki kabisa kusikia partners wao wako bar coz wengi hua wanaamini kua mwanamke mwenye heshima haruhusiwi kukaa bar tena mwenyewe bila ya jamaa yake
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wala usiseme lolote. Hata ukihojiwa, umeona nini hapo?
    Huna ushahidi wowote kwamba alikua akifanya makosa.
    She just did not want you to disclose that to her man.
    Ukisema utakua mbea. maybe atamwambia mwenyewe.

    Anasubiri the right moment, ndio amwambie, au maybe
    ana sababu zake za kumficha mumewe kuhusu mtoko huo.
    We chuna, kaa pembeni. Ukiulizwa na rafiki yako maybe...
    ila usijaribu kukurupuka na kumwambia rafiki yako. DON'T!
     
  8. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwanza usimfikirie vibaya shemeji yako. Amini kuwa yale aliyokwambia ni ukweli. Kuhusu ni kwa nini awe ma wasiwasi je, mkeo kama unamruhusu kwenda baa na pengine unaenda naye nyakati fulani, ukiambiwa na mtu kuwa alimwona baa wakati wewe umesafiri je utakuwa na amani? Je si utafikiri kuwa labda huyu anayeniambia kuna mambo mengine anaficha? Hata kama atakuhakikishia kuwa hakukuwa na jambo lisilo la kawaida, bado utajiuliza , kwa nini anisimulie? Lazima kuna kitu kinafichwa. Kwa hiyo shemeji yako anataka v kuepusha wasiwasi kwa mumewe usio wa lazima. Kwa hiyo wewe mjulishe tu kuwa hayo ni mambo ya kawaida ni hayatoshi kuwa ajenda ya kuwambia mumewe. Ukimuhakikishia, hata kama mumewe ataambiwa na mtu mwingine wewe unapaswa kuwa mtetezi wa shem wako. Usipuuze mambo madogo, yanaweza kuwa chanzo cha mzozo mkubwa katika ndoa.
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    she was guilty ndo mana kakuwahi!mapenzi bwana kitu ya ajabu kabisa unajua unaweza kumueleza rafiki yako halafu kibao kikakugeukia zaid,manake na siye tukiamua kuwaweka pabaya huwa tunawalisha na kuwatapisha vingi i see,we nyamaza tu atakuja kujikamatisha mwenyewe,na usithubutu kumwambia rafiki yako kuwa uliwahi kumuona maeneo fulani shem wako hata kama kuna siku atakuja kukushtakia,we uchune tu!manake atakuona na we sio.kifua kaka kifua !NGUMU KUMEZA TAMU KUTEMA.pole kakangu!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hebu tujifanye wajinga.Kisha tufikiri hivi;huyo shemejio hapendi jamaa yake ajue alienda bar ndo maana amekuambia usimwambie,sio kwamba alikua analijamaa.Vipi hiyo,inalipa?
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    yaah sms usiifute in case of anything!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    What if kama hakuwepo pale kwa nia nzuri mtotowamjini?
    Nini nafasi yangu kama broo akijua kuwa i was there and i didn't disclose the issue to him??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    well said Mwali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    snowhite i really feel the same way!
    I even thought of the same hypotheses!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    labda alishakatazwa kwenda mahala kama hapo akiwa pekee au pamoja na marafiki so anaogopa mwenzie kujua hilo piga kimya kama kuna lolote litatokea hapo baadae utajua nini cha kufanya
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Huo kwa kweli ni mtego! Hudhani pia kuwa inawezekana anataka kuona kiwango cha mapenzi (au loyalty) ulichonacho kwa huyo rafiki yako (mumewe)?

    Kama ningekuwa ni mimi, ningem press huyo shemeji aniambie ukweli wote ni kwa nini anataka nimtunzie hiyo siri. Pengine Mungu anataka "kumwokoa" rafiki yako kupitia kwako...kuwa makini usimwache rafiki yako aangamie.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    muhimu uchuna tu, unaweza zua balaa bure
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Eiyer na mimi hili nimelifikiria pia..
    Thats why mpaka sasaivi sijafanya lolote..
    But nimeshindwa kusimama sana kwenye hili baada ya kujiuliza kwa nini anizuie kusema lolote?
    What is behind the scene!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180

    na kweli we jilie zako kobis,ataingia tu kwenye 18 za mumewe watakamatana wenyewe!
     
  20. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tuseme hata kama ungependa kumwambia rafiki yako, ungeanzaje na ungemalizaje?. Bila shaka ungeishia kuwa ulimwona shemejio bar, akinywa. SO WHAT??. Njia bora ni kutulia. Kuna wakati niliwahi kumshitua rafiki yangu juu ya jambo kama hili (Nilishuhudia demu wake akigombana na mke wa mtu kwa kutuhumiwa kuwa ameingilia ndoa). Nilipomwambia jamaa, hakuniamini kabisa. In fact aliside na demu wake kuonesha kwamba anamwamini). So huwezi jua mume naye atareact namna gani. Achana naye!!
     
Loading...