Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji antamani nfanyeje mie???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mmmh kama dunia naweza sema ishakufwaaaaaaaaaa ati
    kuna dadda=ngu mmoja kadai tangu shemeji yetu aende kwake nsalimia baada ya
    kufiwa na mme wake jamani amuingiza majaribu...leo hii kaamua kuniuliza
    miie kaka nfanyeje...maana aona msaada kuwa wazi kila akimwambia we mme wa dadangu ataki ati???nkasema sie wote wa kule kule tupeane nsaada jamani dadangu amfanyaje huyu...kingine kasema huyu shemeji amtamani ama ampenda dadangu...aalafu ye nkrissto ataoaje nyumba moja ntu na dogo wake jamani..au ndio hamu ileeeeeeeeeee ya taarabu

    hamuuuuuuuu hamuuuuuuuuuuuuuu hamuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu?????
     
  2. Zneba

    Zneba Senior Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh hiyo kali
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Amvurumisjie mbali!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa anahitaji ushauri gani hapo??anataka aambiwe amkubali??
    kwani hawezi kumchomolea:angry:
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    majibu anayo mwenyewe
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi inakatazwa kuoa nyumba moja/mtu na dada yake?
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu unayo mwenyewe, suka au nyoa.:target:
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nisaidieni hapo wajameni!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wapime afya zao maana nayeye inaonyesha amemzimikia, majibu yakiwa poa waendelee ampe hadi tiGo kumchanganya zaidi!
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Yaani watu wanaomba ushauri wa kukubali kumegwa au kukataa. Si umpe tu!?
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao wamependana, maana kama kitu mimi naona ni kibaya unamwambia mtu unakuwa serious na hawezi rudia ukimchekea chekea na wewe umependa pia. Na aliyeuliza ndo amempenda zaidi yule dada.
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sasa kama kakutamani sisi tufanyeje?
     
  13. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cha kuomba ushauri hapo sikioni. Labda tu dadako hapo anafanya mbinu za kukupenyezea taarifa za jambo ambalo lilishatokea, ili utakapoisikia rasmi usishangae sana.
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lo na nyie mmezidi kutongoza hovyo!
    Ngoja marehemu kaka afufuke siku ukikubali kumpa utakoma!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mi nasemaga haya mashemeji mengine
    laana tupu wajameni....
     
  16. b

    bwanashamba Senior Member

    #16
    May 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua unpotongozwa we mwenyewe ukaonyeshaflani kama vile
    kuchekacheka unapokua naye,mara vizawadi upokee mara tabasamu flani
    lazima naye ataona kama vile ipo ciku utamkubalia tu,lakini ukikaza mikausho mikali kila
    mara lazima mwenyewe ataona apa cipo,la mwisho take care kuna ugonjwa hatari wa Ukimwi
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi? unaweza kutaka, eti kwa sababu yeye anataka? sioni nimpe ushauri gani,
    maana sawa na hapana anazo mwenyewe, mtu hawezi kushauriwa aseme ndiyo ama hapana
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mwambie dada yako kizuri ale na nduguye, kibaya amtumpie mbwa! Kinachomfanya aendelee kukaa hapo kwa shemeji yake kitu gani? Usikute kashamvulia chupi ila anajishaua tu!
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ndio maana nikauliza, huyo mwanamke kaenda kusalimia kwa shemeji yake, halafu kang'ang'ania kukaa hapo hapo, sasa kaombwa mchezo anaanza kuomba ushauri kama siyo unafiki ni nini? Si aondoke arudi kwao kuliko kuendelea kumtia majaribuni baba wa watu. Mbuzi na Chui kamwe hawakai zizi moja.
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Dada yako ndiye mwenye matatizo, kinachomfanya aendelee kukaa hapo kwa shemeji yake kitu gani? Kusalimia gani huko kama kweli naye hana lake jambo? Halafu anapoomba ushauri ana maanisha nini? Kwamba ukimwambia amvulie chupi atamvulia?

    Leo nimeamka vibaya! Mnisamehe bure!
     
Loading...