Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji ananitaka Kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fred Wk, Apr 6, 2012.

  1. F

    Fred Wk Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Habari wana Jf,Ndugu zangu mim ni kijana wa miaka 23 nina kakayangu ameoa na ana watoto wawili,chakushangaza mke wake ananitaka kimapenzi,akisema kakayangu cku izi hana nguvu za kiume anazaidi ya mwaka hawajakutana, namim namchumbawangu,nifanyeje?
     
  2. m

    matangarara Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Say NO, na utoke hapo kwa kaka yako you are 18+!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    DC where r u?
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,429
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mkuu unauliza ukitegemea utapewa jibu la go ahead? Hamna cha kukushauri hapo hata kama kaka yako ni shoga, still ni mke wake, so in other words, :yell: OGOPA WAKE ZA WATU.:yell:
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo shemeji yako ana pepo la ngono ambalo anataka kukuambukiza. Achana naye
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We mtafune tu.
     
  7. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kama ungekuwa huna mchumba ungemsaidia kakako kazi? cjaelewa tatizo ni ww kuwa na mchumba au maadili ! Mwambie yy kuwa na uhusiano na ww hakutatatua tatizo alililo nalo mumewe hivyo wawaone wataalamu ili wapate ushauri.
    Usijiweke katika mazingira ambayo yatawaletea ushawishi,ie jitahidi kutokuwa peke yenu, na jishughulishe ili kuondoa uwezekano wa kuwaza hilo jambo.
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umenifungua swaumu yangu senetor,nkajikuta meno yako nje..hahaha short n clear Lol!
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mt*mbe tuu ndio anachotaka
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAMANI, TOKA KWA KAKA YAKO, NDO MADHARA YA KUKAA KWA MANDUGU DIGITAL, MWAMBIE KAKA YAKO KAMA KWELI HAGONGI ZIGO AANZE KWA FUJO, MAANA AKSIPOKUNASA WEWE ATATAFUTA MKATA NYASI WA NJE, SASA HAPO UKIJUMLISHA NA UKIMWI, UTAMKOSA BRO WAKO. KATAAAAAAAAAAAAAAAAA KABISAAAA:director:
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hebu acha utoto na wewe dogo, maswali gani haya ya kuja kujiuliza hapa? Una akili za kushikiwa au? Hata hili unataka hadi wakushauri wana JF. Hiki kizazi vipi?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    labda kaka yako
    ndie akieshauri hilo
    huwezi jua....
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    hilo nalo la kuuliza ufanyaje?

    Kama inaishi na ndugu yako hama sasa,
    kama unaishi kwako mpige marufuku shemeji yako kuja.......
    Na kwa vile hauna maamuzi mueleze mchumba wako tatizo lako mtafute solution pamoja....
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    mwambie kama anakutaka ili uweze mtimizia analotaka mumshirikishe na kaka yako ambaye ni mmeo kwasababu wewe mapenzi ya siri huyawezi nina imani atakoma.
    Usiponesha msimamo utaanguka mtegoni mwoneshe kweli kuwa hutaki siyo kuja hapa na kuomba ushauri tu wakati ukiwa naye huoneshi kwa vitendo kuwa hutaki au nawewe unataka?
     
  15. y

    ymalago Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh,msaidie ukoo usitoke nje
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahaha kal kuliko
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sooo hilo huyo shemeji yako anataka kukutafutia hapo. Duuuuh una mchumba halafu upo kwa shemeji yako niaje hapo?
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Senetor ndiyo adabu gani hiyo unayomfunza mwenzako?
     
  19. F

    Fred Wk Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    nashukuru Mkuu
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Msaidie braza.
     
Loading...