Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shemeji ananitaka kimapenzi....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dume la Nyani, Apr 22, 2011.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna dem wa rafiki yangu ambaye 2likuwa 2kiishi rum moja 2lipokuwa high xcul now amekuwa akinipigia cm ucku na kunitaka kimapenzi huku akijua kabisa mm na boyfrnd wake ni marafiki wakubwa na kibaya zaidi anasema yuko tayari kuachana na jamaa yake...!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    tupatie namba yake ya simu ili tuwezekukusaidia asikusumbue tena
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    je wewe uko tayari kugomba na rafiki yako kwa sababu ya huyo dem....je kwa sasa huna rafikimwingi wa kiume maana inaelekea akisha kuchoka anaenda kwa huyo rafiki yako....
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mwambie kuwa wewe u mwanaume rijali na hutaki urijali wako uwe chanzo cha kugombana na rafiki yako
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha! Kumsaidiaje??? Plz fafanua sijaelewa.
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    highschool boys, mwe!
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kicheche kingine hicho
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kicheche icho mzaz!..mtel mwana.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama ni demu sishangai kufanya hayo.....angekuwa rafiki wa kike/mchumba wa rafiki yako ningeshangaa sana yeye kufanya hivyo.....!!

    kama hajaridhika na aliyenae wataka asitafute option nyingine? wamefunga ndoa? wana watoto? wewe labda tu hujampenda otherwise sioni ishu kubwa isiyoelezeka hapo.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mweleze ukweli kwamba humtaki na sababu ni kwamba BF wake ni rafiki yako
    kaa nae mbali maana ugomvi wa mapenzi sio mzuri
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mmmmmh! yaani amsaliti rafikin yake kwa sababu ya she?neva, huyo she ni kicheche tena mapepe,yaelekea umalaya chati kashika
    anagawa kwa kila rika x2 .... hebu shika talaka nendaa.. nenda ....(20%)
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama unampenda sana na wewe hakuna shida ila jiandae kuvunja urafiki na rafiki yako pia utakuwa huaminiki na marafiki zako. pima kati ya hayo ukiona urafiki una thamani zaidi achana nae ila ukiona mapenzi ni azito zaidi ingia tu kichwakichwa
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi njia sahihi usipo ridhika unatafuka mwingine....
     
  14. Mani H

    Mani H Senior Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona jaribu kuchunguza kwanza kitu gani kinamtoa kwa rafik yko kuja kwako, na ukigudua kuwa ni ukicheche wake tu mpige chini usikubali, na ukigudua kuwa anakupenda kweli mega kisela
     
  15. d

    destino Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kajipendekeza wewe kula vitu tu!
     
  16. d

    destino Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia jamaa fulani katoka Habari Corporation sasa anatamba kuwa kajivua gamba. Mnajua kilichomtoa huko? Jamaa ni mlevi kweli, akiwa analambwa mitaani akiwa fofofo sasa uongozi ukaona hauna sababu ya kuendelea kuaibishwa na mtu wa aina hiyo. Nasiki huko ofisini kwake wameshukuru.
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Demu nae unamwita shemeji???
    Lakin kumbuka muosha huoshwa.
    Kama aliweza kumkana rafiki yako, jua kwamba akitokea mwarabu atakukana hata wewe
     
  18. K

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nimeangalia Avator yako kwa umakini mkubwa na nikaona unapredict mwisho wako
     
  19. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyo hafai ni kicheche
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mpe dozi na ukizingatia awajafunga ndoa
     
Loading...