Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji ananikosesha amani...sijui nifanyeje..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dume la Nyani, Oct 22, 2011.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana JF,leo nimeamua kuomba msaada wenu wa kiushauri,,,,!ni mwezi wa 2 sasa tangu nilipofika kwa kaka yangu akiwa anaishi na mke wake,mtoto mmoja na shemeji yake yani mdogo wa mke wake..!lakini cha kushangaza huyu shemeji mdogo amekuwa akinitaka kimapenzi hadi imekuwa kero kwangu...!nimekuwa kwenye wakati mgumu sana coz dada yake (shem)namheshimu sana...
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie! the easiest way ya kumaliza sexual harassment ni kumtishia muhusika kua akiendelea itabidi umripoti kwa dada yake au kaka yako. anapata nguvu pale unapokaa kimya sababu anaona na wewe unafurahia.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Msenee kwa dada yake bila hata kumuonya kuwa utamwambia dada'ke, ili kuweze kupatikana ushahidi dada yake akikataa kuamini.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,943
    Likes Received: 9,490
    Trophy Points: 280
    Mdada akiwa mjanja anaweza akamruka, "Muongo huyo yeye ndiye alikuwa ananitaka sasa nimemkataa roho inamuuma kaamua kupindua maneno."
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio anamsemea kisha wanauchuna kusubiri ushahidi shemeji akijitakisha yeye ili dada yake aone.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,943
    Likes Received: 9,490
    Trophy Points: 280

    Neno hilo G, Je dada mtu atakuwa tayari kumtega mdogo wake ili amfumanie akiomba penzi kwa mwenzie?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    "Inawezekana ulishamtungua sasa ulichokutana nacho hutaki kurudi tena na mdada naye anataka kukuganda" - Just kidding anyway. Ushauri wangu ni kwamba wewe kuwa naye mbali kama kuepuka kukaa naye kwa muda mrefu. Labda nikuulize swali, unafanya kazi? Kama unasubiri majibu ya mtihani hapo kazi ipo kwa kukaa ndani na kuangalia TV lazima kuna siku shetani atakupitia na utajenga kibanda. Tafuta kazi ya kufanya kama huna ili uepukane na hilo kama unaona kero.
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    aAAAHHHH!! sasa na wewe bana unaniangusha mkuu, mbanjue unaogopa nini sasa!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Kumfumania wa nini sasa? Anahitaji kuonywa tu na kuwa na staha mtoto wa kike..

     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    No!Asithubutu hata kidogo!Atagommbana na kaka na shemeji pia,as a result atashindwa kufikia malengo yaliyompeleka uko.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani ukimpa kitu roho inapenda utapungukiwa na nn?
    Mpe bana haki yake ya penzi anayo penda shemejiiiiiiiiii
     
  12. k

    kisokolokwinyo Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sema hujampenda ungekuwa umempenda shetani angekupitia kama mnavyosingiziaga!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huyu shetanai hajapita long time pande hizi....................lol
     
  14. k

    kisokolokwinyo Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    na kweli maana angekuwa kashamaliza biashara zaman
     
  15. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ushauri wangu ni huu-Mbanjue fasta vinginevyo utazaraulika kwamba huenda jogoo halikwei mtungi KWANI DADA YAKO HUYO BWANA?????MPE HAKI YAKE!!!!!!!!
     
  16. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna kosa gani kuoa nyumba moja? labda uniambie huyo shemeji yako ni mwanafunzi!
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naishi na mdogo wangu wa kiume na shemeji yangu wa kike (mdogo wa mke wangu). Siku moja wife akaniambia kwamba mdogo wake karipoti kwamba mdogo wangu yule wa kiume anamtaka kimapenzi mdogo wake amekuwa anamsumbua sana kwa muda mrefu.

    Mimi nilisema siamini maneno hayo mpaka ushahidi upatikane. So, binti aliambiwa kama jamaa atamtumia tena msgs za mapenzi asizivute. Well, bwana mdogo nae hakuwa mjanja na mwisho wa siku msgs zake za mapenzi nililetewa.

    Dume la Nyani we kusanya evidences hata za kimazingira tu na siku ukireport hakuna atakayebisha. Ningekushauri uripoti kwa kaka yako badala ya kumwambia shemeji yako.

    Kila la kheri. Ila kama akizidi sana, we kula mzigo kwanza then ndo umreport! ha aha aha
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpe kitu roho inapenda bwana unaweza kuja kudharauliwa bure angekuwa dada yako hapo sawa au unamchumba wewe mpe kitu atathimini amue kujenga mzinga.
     
  19. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe jamaa bana, ingekuwa anayekutaka ni mke wa kaka yako ningekuelewa, lakini eti mdogo wa mke wa kaka?aaghhh!! unaghafirika nini kwenye hili?

    Kama analipa japo "kwa matumizi ya dharura" malizana nae tu, la humtaki mpotezee tu kimyakimya bila kuleta mgogoro, ole wako umwambie wazi kuwa haumhitaji alafu siku moja upate "dharura inayohitaji msaada wa haraka", utajuta!!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nina wasiwasi na urijali wako mkuu!
     
Loading...