Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji anadai massage

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Sep 15, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau wa MMU tumsaidieje huyu?

    "Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 22, ninakaa na dada yangu hapa jijini Dar ambaye ameolewa na wana mtoto mmoja na kwa sasa dada ni mjamzito tena. Mimi nimafanya kazi kwenye Massage Parlour moja hapa jijini nimeifanya kazi hii kwa miaka 2 sasa na nimekuwa na uzoefu nayo mkubwa.
    Shemeji yangu (Mume wa dada) amekuwa akinisumbua sana, alianza na gia ya kunitongoza nikamkataa kwani sikutaka kumsaliti dada yangu anayeniweka mjini, sasa hivi dada amesafiri kikazi kwa kama wiki 2 hivi, shemeji kila akirudi anadai mwili umamuuma nimfanyie massage.,jana ndio katoa kali maana kaja na taulo tu anasema anataka full body massage kwa kweli ilibidi nikimbie nyumba nikalala kwa rafiki yangu.,naombeni ushauri huyu shemeji nimfanyaje nasita kumwambia dada kwani sitaki kuwagombanisha na ninahifia hali ya sasa ya dada..nisaidieni ushauri"
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Utakaaje na shemeji tu pekw yenu?

    Haipendezi machoni hata kama hapajatokea masuala ya katakana seuze na Hilo lipo!
     
  3. N

    Nytemare Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usimwambie sista ila kwa muda huu ambavo hayupo tulia kwa rafik yako maana atakuja naked sikumoja had kwenye room unakolala midnyte.
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fanya mpango fasta wa kutafuta pa kukaa.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama unafanya kazi mwaka wa pili unafanya nini kwa dada na shemeji ? mambo mengine ya kujitakia,hama haraka tafuta hata chumba cha elfu 30 ujinusuru na kunusuru ndoa ya dada.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Usirudi hapo na hasa katika kipindi ambacho dada yako amesafiri.

    Kama alivyoongea mdau hapo juu kuna siku atakujia usiku na atakubaka, jee unazo nguvu (physical strength) za kumzuia asikufanyie hivyo?

    Huyo tayari shetani ameshapanda kichwani kwa hivyo kimbia haraka ili usalimishe uhusiano wako na dada yako na wazee wenu.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kukaa kwako na dada yako pia kumepelekea haya yote...ondoka hapo haraka iwezekanavyo
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Acha utoto wewee..we si mtaalam wa massage..

    Imagine kama wewe ungekuwa docta na shemeji yako anaumwa busha je..ungeacha kumtibia ilhali ukijua kuwa kuwa usipompa hiyo huduma ya kwanza ngiri ikimpanda anaweza kufa...tumia elimu na utaalamu wako kwa manufaa ya ndugu na jamaa zako wa karibu...

    mpe massage shemejiyoo..tena kitu ya fully body...au unataka aje ofcn kwako ndio ufunge ofc...

    Huyo si mteja tuu.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mpe tu yaishe, miaka miwili na unafanya kazi bado upo kwa dada?
    Njoo ukae kwangu chakula bure,malazi,usafiri bure,matibabu tena sina demu waweza bahatika jaribu bahati yako!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe embu tafuta hata kijisababu uondoke hapo, kuna mijitu mingine huwa inajitoa ufahamu kabisa as if .........! Fikiria siku ikitokea ka bahati mbaya dada yako analikuta linatoka room kwako na hilo litaulo lake, unadhani sister atakuelewa? Jiondokee mwaya, siku akichoka kubembeleza atakuja akushike hata kwa nguvu.
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mpe anachokitaka kwani anaondoka nacho?! utakufa na utamu wako.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    I second....kufanya 'kazi' miaka miwili bado unaishi kwa dada yako, hakika kuna kitu unamtafuta, mbaya zaidi umeshajua kuwa shemejiyo anakutaka...

    mwambie 'akulipe usepe'

    seriously HAMA hapo
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mwambie aje ofisini umfanyie.
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yawezekana bado anajipanga jamani, mbona wengine wanakaa zaidi ya hiyo miaka 2 ndipo wanatafuta makazi yao binafsi?
     
  15. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jipange usepe best maana inawezekana unamtia majaribuni shemejio bila kujijuwa,,,,,na mnavyojuwa kuvimbisha makalio siku hz ndo hatusemi,ukizingatia shemejio ni rijali
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwite ofisini kwako umfanyie massage ... ila nawe ni mtu wa ajabu utakaaje kwa shemeji yako miaka miwili inaonekana unapenda kula kulala bure sasa malipo ndo hayo changanya konngoro utoke hapo kama unataka kukaa mpe shemeji yako malipo yake
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa kama anataka massage we mpatie tu, kwani mbona huko kazini unawafanyia wengine. Hebu kuwa professional bwana.
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anataka kuhalalisha mawazo yake
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hebu weka picha yako hapa ndio tutajua ni kwanini anakufuata. kisha tutakupa ushauri......otherwise sepa haraka kapange mtaani. unasubiri mpaka ujenge nyumba yako ndio uache utegemezi? kwa maisha haya ya siku hizi unadhani wawezajenga nyumba kwa siku moja weye?
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...wewe si unafanya kazitena mwaka wa pili?utavunja ndoa ya dadako hai ya nani,panga chumba sehemu nyingine binti
     
Loading...