Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shem utatapita pale petrol station..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, May 8, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilikua jumamosi asubui natoa gari getini, mara naskia mke wa jirai yangu ananiuliza Shemeji utapita pale Petrol satation?
    Kwa sababu nilikua narudi njuma nilikua sijamuona ila yeye alikua kasimama pembeni ya geti kwa nje.
    Nikajibu-Oooh za asubui shem...Hapana shemeji nilishaweka jana ila kwani kuna kitu unaitaji... akajibu Ndio shem naitaji Luku.
    Nikamwambia haina shida ila mimi nitachelewa kurudi.. akanijibu hamna tatizo bado iko kidogo.
    Kwenye mida ya saa mbili na nusu napiga honi ili geti lifunguliwe....mara naona simu inaita, napokea ni shem ananiambia umenipita hapa nyuma..nikamwabia ok ngoja nimpe Masai akuletee luku yako.
    Ilipofika kwenye saa nne na nusu ivi bado niko naangalia TV , msg inaingia... ''shem naomba uje uniingizie, mimi nimeshindwa, na baba...... amewapeleka watoto shule Arusha niko mwenyewe, samahani kama nakusumbua''

    Nikazima TV fasta nikaingia chumbani nikampigia wife simu nikamwambia nampenda na kumkiss good night,, mke wangu yuko Mbeya alienda kwenye msiba wa bibi yake. Nikazima simu nikasali , nikalala.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa huoni kama kitendo ulichomfanyia jirani yako si cha kiungwana? Yeye alichokuwa anakuomba ni msaada wa kumuingizia Luku, lakini kwa sababu waswahili mawazo yenu siku zote yako kwenye mambo ya ovyo ovyo hasa ngono, ulihisi unaombwa kitu kingine hadi ukamfanyia jirani yako ukatili ambao huenda ulimsabisha alale gizani.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hapa hoja ni nini?
     
  4. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana mawazo ya ngono hamna, ila niliepusha maneno... usiku nyumbani kwa jirani yangu na yeye hayupo ni noma
     
  5. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msiende kwa wake za watu usiku
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tabia yako mtaani inelekea ni mbaya kiasi cha kujihisi kutoaminika kwa jirani yako. Pole sana!
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo kesho yake ikawaje?maana hadithi imeishia njiani..
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh sijapata ujumbe hapa
    Au nimepita wrong site
     
  9. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli bado cjaonana nae...
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umeona eehhh
    hadithi yake tamu sana ila imeishia njiani au wewe Purple umepata maana yake na yatufundisha nini
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    nahisi kama hii movie ina muendelezo vile....!
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Dirty mind tu, yaani wewe ulishawaza unaenda kutongozwa, huyo jirani atakudharau sana kwa kumuhisi yeye ni Mal*ya
    kama una nia kweli ya kuikimbia zinaa ungeenda na kuona anachotaka kufanya na hapohapo ungemkanya kwa maneo makali kabisa na sio kukimbia na kujidharirisha
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana mi nakubaliana na jamaa 100%, yeye anampenda mke wake na alikua anaogopa kuingizwa majaribuni..huwezi jua labda kashatoka kwa mganga kulikoroga sasa alikua anamsubiri jamaa aje.. kwani huyo mama hawezi kumuuliza mtu mwingine kwani yuko mwanaume mmoja tu mtaani hapo na je huyu jamaa angekua hayupo huyu mama angelala na giza? mianamke mingine kwa kutaka tu kuharibu ndoa za wengine nyambaafuuuu
     
  14. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Una matatizo ya Problem. Jirani kuomba msaada wa kuingiziwa luku kuna ubaya gani? kwa nini umkwepe? SHETANI HAKIMBIWI
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa bure kabisa usikatae wito kataa neno !
     
  16. P

    Pokola JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe ni mtu katili.
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haswaaa hafai kwenye jamii yetu- jirani ndiye nduguyo!!
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na hiyo luku ina ufundi gani hasa mpaka iingizwe na wanaume tu? Huyo mama alikuwa na lake jambo. Mimi nampongeza mtoa mada maana heri nusu shari
     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Too innocent to be true1! Sounds more of the story than the event. Unagonga anakwambia umenipita!!what a timing!
     
  20. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wandugu eeh,ngojeni niwaaambie kitu nlichokiona mm kwa hii thread.huku MKE hayupo yupo ktk msiba MBEYAAA na kule BWANA hayupo kaenda ARUSHA kuwapeleka watoto shule.hii ni ngoma droo hapa. jamaa CD yake imeskip
     
Loading...