Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shem na My sister!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Oct 4, 2010.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Hi wana JF?
    Ni hivi, kuna lililonikabili hivi sasa mpaka nakosa raha. Nimeoa na nimekuwa nikiishi na shemeji yangu wa kiume pamoja na dada yangu.

    Huyu shem kaanza kujitegemea takribani miezi tano sasa ila tatizo langu ni kwamba yupo kwenye mahusiano ya kimapenzi na dada yangu baba moja mama mmoja na huyu shemeji yangu pia nae ni baba mmoja mama mmoja na mke wangu.

    Niandikapo hivi ni kwamba hawasikii hawaambiliki na wanadai wanataka kuoana, jamani! hii inakubalika kweli kwenye jamii yetu?

    Nimejaribu kuwaelekeza imeshindikana, hebu nishaurini hapa nitumie mbinu gani maana naona kama ni fedheha hivi.

    Thanx sana.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapo lazima utie heshima!
    Ngoma droo ila nachojua huwezi kubadrisha matokeokuwa mpole mkuu zaidi mwulize binamu The finest kunngwi:wink2:
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    duuh,calm down and find the wise way to handle the situation ila mioyo ya watu wawili ikisahaungana ni vigumu kuitenganisha sana,by the way it doesnt bring sense kwenye jamii hata kama wataoana ingawa haikatazwi,pole sana
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni kama bata trade jinsi ilivyokaa eeeeeeh!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaa! bachaaaa!!! hapo umeua.
    Ukitaka kula kidogo, lazima na wewe uliwe!!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Madhara wanayajua vizuri isitoshe hadi wanafikia hatua ya kutaka kuoana hao ni watu wazima wanaweza kutambua lipi baya na lipi zuri kama wataendelea ku do ze nid ful na najua hilo jambo tayari limeishafanyika basi watakuwa wanafahamu pia madhara yake

    Unapomwambia mtu kuwa usishike waya za umeme utapigwa shoti basi asiposikia wewe muache ashike kusudi hali itakayomkuta, yeye ndiye atajua jinsi gani ya kujinasua, hao wote ni watu wazima wanajua wanalolitenda, hawajalazimishwa na mtu yoyote ni kwa mapenzi yao unajua kuna laana zingine na mikosi huwa tunaleta sisi wenyewe.
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wapige chini wote
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hakuna tatizo hata dogo hapo .........wacha waoane
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mie nashindwa kuelewa tatizo ni nini?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa kaya aliksema ukitaka kula chamwenzio uje nawewe uliwe chako sasa yeye alivyokuwa ana do ze niful??jamaa likamwambia ngoja nitakuonyesha who i am!!!inawezekana alikuwa anamnyanyasa kwakuwa amemwoa dadake nayeye kafanya hivyo ili akome kumnyanyasa!that is it.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    The finest

    madhara ni yepi?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I doubt kama wakizaa mtoto atakuwa sawasawa
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawa sijui wanatimiza ile rule namba 3 kwa namna tofauti lakini
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mtoto asiwe sawa sawa kwa nini?

    hawaja changia damu hawa ................hakuna hata remote sababu ya watoto kutokuwa sawa sawa
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Gaijin me naona kama madhara yapo bwana mbona wanachanganyana hivo wakati tayari washaunganisha undugu
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hamna dhara bwana .........wacha waendelee kuunganisha undugu :)

    mimi naijua familia kaka wawili wameoa ndugu dada wawili ..................watoto wao nimesoma nao, wamefanana na wako very close utapenda
     
  17. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :a s 109::a s 109::a s 109:
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najaribu kuangalia tatizo Kibailojia, kifizikia, na kikemia lakini sijaliona, japo kidooogo kisosholijia yaweza kuwa mbaya. Wee aache tu wakaongezeke mbele kwa mbele mnazidi kudumisha kaukoo.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si ndio kudumisha udugu na umoja wa ki-tz ? sosholojia gani tena? Huyu buraza mimi simuelewi..huyo dada yake asipoolewa atamuoa yeye?
     
  20. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Haimaanishi hivyo hata kidogo, huyo shem nimemsomesha mwenyewe A-level, sister nimemsomesha O-level na nilikuwa nakaa nao pamoja wote.
    Kwa uelewa wako mpana unadhani ungefurahia uhusiano wao? Sidhani kama angekuwa mtu mwingine ningehoji hivi ndugu!
     
Loading...