Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shelukindo adhibiwe kulidanganya bunge:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Aug 25, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya ni maneno(Maoni) ya muhariri wa gazeti la Rai la leo tarehe 25-31,2011(DEODATUS BALILE)
    Namnukuu paragrafu ya mwisho
    "Tuseme tu kwamba mambo haya ya funikafunika yana gharama zake mbele ya safari.Iko siku mambo yote yatawekwa hadharani.Lakini kabla ya siku hiyo tunategemea kwamba kama kuna mbunge yeyote mwenye ujasiri awasilishe hoja bungeni ya kumwajibisha Beatrice Shelukindo kwa kusema uwongo bungeni.Nawapiga filimbi lisaidieni bunge letu kuwa lenye kutenda haki na si kumwonea mtu yeyote.Hii ndio rai yetu"


    Haya wandugu hayo ndio baadhi tu ya maoni ya muhariri wa gazeti la rai.
     
Loading...