Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shellukindo na Kamati Yako Mmepatwa na Nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Feb 11, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Maelezo haya hapa chini yanayohusu Taarifa ya Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Nishati na Madini imenisikitisha sana kwa jinsi Kamati hiyo ilivyotishiwa nyau na mambo ya "Posho Mbili kwa kazi moja!"
    Source: Mwananchi

    Mimi sioni, kwa kauli za Shellukindo kama tuna wapambanaji katika vita hii ya ufisadi! Mjadala wa Richmond ndio huo umezikwa rasmi jana, wapambanaji (ukimwondoa Dk Wilbrod Slaa na Christopher ole Sendeka) wanaonekana walinywea kama wamenyeshewa mvua maskini! Hata hivyo nimefurahishwa sana na jinsi Dk Wilbrod Slaa alivyopambana mpaka mwisho! Soma kauli yake hapa chini:

    SOURCE: Mwananchi

    Hongera sana Dk Wilbrod Slaa! Upambanaji wako utakumbukwa daima na Watanzania wenye mapenzi mema na nchi yetu!
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uliona hata Speaker Sitta alivyouongoza mjadala huu? Tuachane na mawazo finyu kwamba kuna badiliko lolote la maana linaweza kuletwa na Bunge letu hasa baada ya vikao vya NEC ya CCM kutoa angalizo kwa Sitta.
     
  3. w

    wa 16 Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nchi chi imekwisha.
    watu walianza kwa kasi sana
    mwisho wa siku jambo limeisha ki aina,
     
  4. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Shame on you wabunge wa ccm!
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ama kweli miafrica ndivyo tulivyo!!
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hivi huwa mnategemea kabisa kuwe na mabadiliko yeyote??? CCM is for life...I LOVE CCM!!!...Mtaandika ,mtalalamika....mitego yote iko makini...
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM ni wanafiki sana mie siwapendi hawa watu, wanabadirika kama kinyonga, hawapo pale kwa ajili yetu wapo kwa maslahi yao na yale matumbo yao tuuu. tunajidanganya sana kwa kuwategemea hawa watu ilhali wao ni wanachama wa chama hichochicho cha mafisadi, bila sisi wananchi wa kawaida kuzinduka hakuna cha maana kitafanyika nchii hii
     
  8. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Watu pipoooooooo. CCM si wanafiki ila watu ndio wanafiki kwani unakumbuka ya Dr. H. Mwakyembe? ni CCM hiyo lakini unajua unafiki upo kwa hao Mafisadi si CCM. CCM safi Kikwete safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii spika safi?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Dr. Mwakyembe na Selelii wamesema nini kwenye huo mjadala hapo jana?
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Kwa mwendo huu, kamwe CCM haiwezi kuleta maisha bora kwa kila mtanzania. Maslahi ya watu binafsi au chama hayapaswi kuzidi yale ya Taifa. Viongozi wetu wanadhani maslahi ya CCM ndio ya Taifa! Shame!
     
  11. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mafisadi tunaomba muwashughulikie wapambanaji wote wa ufisadi kwa kuwa wametudhalilisha kulko. Mwageni fedha za kutosha wakose ubunge kwa kuwa ni wanafiki wa kutupa.
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wapiganaji wa ufisadi CCM wanapigania nini? Sishangai unafiki ulioonyeshwa na shelukindo/mwakyembe/sitta/manyenye/sendeka/kilimba/mpendazoe katika kuhitimisha suala la RICHMOND..

    Nasikitika sehemu kubwa ya jamii bado haijawaelewaa vemaa wanafiki hawa wa demokrasia nchini. kwa hili natumai adhabu yao INAKUJAAA...
     
  13. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #13
    Feb 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naona hapa akina shelukindo wamesalimu amri kwa maslahi ya chama chao ccm. kama kawaida watanzania ni waoga na wala hatuna amani ya kweli. hawa jamaa wametishiwa sana mpaka umefika wakati wameona heri wabwage manyanga kuliko kuendelea kukwaruzana na watawala. kwa mtaji huu maendeleo ya nchi hii tutaendelea kuyasikia kwenye radio tu na kamwe hatuta endelea. huu ndio ulikuwa muda muafaka wa kuwa wajibisha viongozi wabovu kwa masalahi ya taifa. natamani jeshi lichukue madaraka ya nchi kwa muda kidodgo lisafishe uozo wote and then viongozi wa kiraia warusidhiwe nchi baada ya kansa ya uongozi mbaya kuondoka. excessive democracy imeproove failure especially kwa nchi zetu za kiafrika.
     
  14. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wangu wanaJF, tusiwalaumu wapambanaji wa mafisadi wamejitahidi kadri walivyoweza ila wamekosa 'support' na ifahamike kuwa 'system' iliyopo sasa ni vigumu kwa mtu yeyote awaye yote kujipambambanua dhidi ya mafisadi maana 'system' itself is created by UFISADI, Hivyo hata ungekuwa wewe mwanaJF ungepambana weee lakini mwishowe unajikuta upo peke yako. Kinachotakiwa hapa ni Mapinduzi ya fikra (mindset) na mtazamo wa wananchi wenyewe chini ya mwamvuli 'People's Power'. Otherwise, nothing will change in this country.......
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Feb 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nchi hii sijui tumuamini nani sasa?
     
  16. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hofu ya uchaguzi imetanda....Hivi kuna mtu ameona 'Speed and standards" katika Bunge hili? Mie sijaona labda nyie wenzangu.....
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Feb 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Labda speed gavana!
     
  18. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Crime doesn't pay. Tutaendelea kufunika funika uovu mpaka lini?

    My prayers are that God will give us more Willibrod Slaas so that Tanzania can be salvaged after 2010.
     
  19. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hakuna! Ni vyema uchukulie hivyo uondokane na huzuni. CCM imefanikiwa sana katika kujenga mfumo wa kifisadi kiasi kwamba anayejaribu kuutikisa hapati uungaji mkono wa dhati - hata toka kwa wananchi wenyewe. Wala hakuna haja kuwalaumu wabunge (kamati, wapiganaji, n.k.) kwa kushindwa kuidhibiti Serikali.

    Ni yule aliye tayari kujitoa mhanga ndiye anayeweza kwenda kinyume na "msimamo" wa Chama. Na usishangae wa-TZ kwa ujumla wao wakimuona mjinga tu. Kuhusu ukombozi wa kifikra sidhani kama ni tatizo hapa. Watu wanaujua ufisadi vizuri sana hadi vijijini lakini umeshakuwa sehemu ya maisha yao. Ukitaka kupambana na mfumo huo kwa dhati kabisa (badala ya kisiasa) basi uwe tayari kukosana hata na baadhi ya ndugu.

    Mimi huwa naota siku ambayo wananchi watapunguza ushindi wa CCM katika Bunge na Serikali za mitaa ANGALAU kwa robo tu ndipo nikubali kwamba sasa wa-Tanzania wanahitaji mabadiliko - wanatuma ujumbe maalumu kwa viongozi. Lakini kila uchaguzi ni ushindi wa kishindo! Hapo tena mbunge gani awe na ujasiri wa kupingana na Chama kikiamua kushikilia msimamo wake?
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mwakyembe na Selelii wote wamekalia makuti makavu majimboni watokako pamoja na Mpendazoe, kwahiyo ndio maana wamekubali yaishe pengine mafisadi watawaonea huruma warudi mjengoni!! Kulikuwa hakuna sababu ya kusalimu amri dakika za mwisho kama ni kuogopa kuenguliwa na ccm wakati wa uchaguzi, kuna falling back position ya kuwa Independent; hawana sababu ya msingi ya kuthrow in the towel!!
     
Loading...