Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheli ya Engen Arusha yafungiwa, yalindwa na polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mungi, Aug 26, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wana JF

    Wakuu mida ya jioni nimepita maeneo ya Ilboru, nimekuta sheli ya kampuni ya Engen imewekwa barrier, polisi pamoja na maaskari wa kampuni ya ulinzi wamejaa pale wanalinda. sijajua tatizo nini, mwenye kujua atujuze.

    nawakilisha
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona title haieleweki. Kila siku nimekuwa nikisema kwamba Shell, kama Engen, nayo ni kampuni ya mafuta. Sasa Shell ya Engen maana yake nini? Yaani ni sawa na kusema ''ITV ya TBC leo haipatikani''
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uwe mstaarab wangapi wanajua kama wewe?

    Tuache tuamin kama tunavyoamini.

    Sheli limeshazoeleka kama ni kituo cha mafuta.

    Sasa ubaya uko wapi?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimuulize rafiki yangu aliye Engen makao makuu anijuze kulikoni?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu asante kwa bandiko lako, muhimu ni the massage sent! Shell ya Engen mbona inaeleweka?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    umempata.....?
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sheli ya Engen, Sheli ya BP, Sheli ya Shell..n.k
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii tabia legelege ndo inaturudisha nyuma na kutuaibisha. Hakuna shell ya engen, kama ni mazoea basi hayo ni mazoea mabaya ya akili mgando zisizotaka ufahamu. Shell ni kampuni ya mafuta kama ilivyo BP, Total, Engen nk. Tusitiane aibu hapa bana!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jama! Wengine 2po mbali na Jiji majira haya! 2juzeni kinachojiri mpk sasa.
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mpe muda kidogo...umesahau leo ni weekend.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Toka huko....unafanya nini w/end huko nje ya mji......?
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Uwe unakuwa bas. Wewe kuna neno gan la kisw linaishia na L?

    Wanasema SHELI. Wewe walazimisha mambo ya shell.

    Sheli ni neno halisi la kiswahl.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii haina tofauti na ile ya my waifu wangu
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sawa mkuu lina maana gani.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Labda anafikiri ni kifupi cha Shelikindo.
     
  16. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chell ya engen, chell ya bp!!
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sheria inasemaje?
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo nimeshampata,

    Nashukuru kwa kunitetea maana Preta alitaka kunibana, Ok ukweli wenyewe ni huu, Engen zipo mbili yaani kituo Mianzini cha na kile kilichopo Makumira. Chenye matatizo ni kile cha Mianzini kilicho opposite na jengo na PCCB au karibu na Lenana bar. Kile kituo siyo cha Engen kwa maana ya ardhi lakini mwenye ardhi aliingia mkataba na kampuni ya Engen atengenezewe sheli ile kisha atakuwa ananunua mafuta Engen kwa muda wa miaka 15. Jamaa saizi hanunui tena mafuta Engen hivyo Engen wamekifunga kituo hicho baada ya jamaa kwenda kinyume na makubaliano au mkataba. Ndiyo maana umeona polisi mitaa hiyo wakilinda amani ili isitokee vurugu.
    Engen iliyopo mitaa ya Makumira kuanzia ardhi mpaka sheli zote ni mali ya Engen hivyo yenyewe haina mgogoro.
    Hi hayo tu wakuu.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Sheli: Kituo cha mafuta. Engen: Mmiliki wa kituo cha mafuta. Hii ndiyo bongo waungwana kwahiyo siyo kosa kusema sheli ya Engen. Mzee Kifimbo cheza hajafika huku umasaini, bado anawatandika watu wa pwani, akija huku tutanyoosha kiswahili
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata wao hawakufuata standards za mikataba ya biashara huwezi ku terminate contract kwa njia ya kihuni namna hiyo. Anyway ngoja nisihukumu inawezekana njia waliyotumia iko kwenye mkataba wao.
     
Loading...