Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shekhe yahya jipe moyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 6, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wengi duniani wanaamini kuwa uchawi upo na wengine wanaamini kuwa haupo. Lakini hata Biblia inasema wazi kuwa wachawi na uchawi up. (Kumbuka katika kitabu cha daniel, mfalme Nebkadreza aliposahau ndoto aliyoota aliwaita wengi mojawapo walikuwa wachawi) ili wamkumbushe ndoto na kisha waitafsiri. Bila shaka walishindwa ila daniel aliweza kwa kuwa alikuwa na nguvu za Mungu aliyehai.

    lakini sasa uchawi haufanyi kazi kwa asiyeuamini. kama unauamini, unafanya kazi mpaka unaweza kushangaa. sasa kwa vile Bingwa wa kuanguka JK anamwamini Jk kwa siku nyingi tangu alipokuwa hajasema hadharani kuwa anamlinda, na anaamini kazi zake; Je Shakhe yahya hawezi kuloga masanduki ya kura yakabadilika na kura zote zikageuka za JK?
    :A S 465:
     
Loading...