Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shekhe Yahya alitabiri haya jamani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Dec 3, 2011.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka mwaka jana mwishoni wakati Shekhe na Mtabiri maarufu nchini na nje ya nchi akisema watakufa watu wengi maarufu mwaka 2011 watu walimwona kama kaishiwa.... Sasa wadau mkiangalia mpaka sasa, kuacha wale "maarufu" wa nje, si kweli watu wetu kadhaa maarufu wameshadondoka mpaka sasa? Na bado ndiyo kwanzaaa tarehe 3/12/2011.

    TAFAKARI, CHUKUA HATUA............. Lisemwalo lipo na kama halipo laja!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hebu tukumbushe ni nani na nani wameshaondoka.....
     
  3. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ndugu njoo taratibu, nikumbushe vile watu maarufu wangapi ambao wamekwisha fariki huu mwaka toa gadaf.
     
  4. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, sijui maarufu wengine huwa mnafikiriaje ila kwa mimi ni watu wanaokubalika katika jamii husika. E.g Prof. Mangari Mathai, Steve Jobs, hata huyo Shekhe mwenyewe, jana Mr. Ebbo, kuna Joe Frazier, kuna Heavy D etc........ au kuna jinsi mnamaanisha wengine!!! Easy, tusikwaruzane ila tuelimishane! Ndy maana ya hii forum.

    Najua kuwa lazima kungeleta matatizo! Ndy maana nikawaomba hapa; TUELIMISHANE....
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Na mimi natabiri, mwaka ujao shilling itashuka sana thamani na kutakuwa na mfumuko wa bei.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mbona hakutabili kama na yeye atakufa? this is wicked mind.
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni upuuz! kufa ni faida..! kumbe yahya kajipatia wafuas na warith weng! pole
     
  8. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa nani alikwambia watu maarufu hawafi?. mnaacha kufanya kazi, mnaishia kuishi kwa utabiri na nyota!!!!!!!!!!
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Matola bwana hili mbona lipo halina utabili kwa jinsi mkweleee anavyotupeleka itashuka tu na itafika dola moja kwa shiling 3000
     
  10. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    George Foreman wa wapi aliyefariki/?? maana kama ni yule bondia wa USA bado yupo hai..
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mtu maarufu aliye kufa ni sheikh yahya hussein wa magomeni mwembe chai
     
  12. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani alikusudia JOE FRAZIER 1944-2011...Tusikwaruzane ila tuelimishane.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    nadhani alilenga zaidi wa hapa kwetu....unawafahamu....?
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mambo hayo!
     
  15. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ooh! dah, ss sijui Shekhe mwenyewe tumjumuishe?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kila mwaka lazima wafe watu maarufu

    Dr. Chapa hebu acha hizo imani za kichawi mazee
     
  17. g

    goodlucksanga Senior Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbwembwe tuuuu mwenyewe alishindwa kujitabiria mbona..!!
     
  18. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu utabiri wako ka ule wa mamlaka ya hali ya hewa...Kuhusu swala la watu maarufu kufa karibu kila mwaka wanakufa,.So hamna kipya hapo labda ange classify watu wa kwenye sekta ipi..
     
  19. s

    selopheady Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! hayo mageni?!! kuna mwaka ambao watu maarufu hawafi?
     
  20. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wewe kwanza fanya research uje na mwaka ambao hakuna watu maarufu waliokufa ...
     
Loading...