Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shekh Yahya hushiriki kuandaa hotuba za JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, May 28, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Hotuba nyingi za JK hasa zile za kutoa ahadi ni kama vile za kutabiri, kama ahadi aliyowaachia Wachagga ya kuendesha mafunzo ya shule kwa kutumia teleconferencing kufikia 2015 ni kama utabiri vile! Lazima Shekh Yahya atakuwa ana mchango wake kwenye hizi hotuba!!
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Eti eeh?! Ukifikiria saaaaana ....................
     
  3. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sina uhakika kama shehe huyo anao hata uwezo kutoa ushauri kwa mtu mwenye akili timamu. hii si kweli. however, huyu mchawi, siku zake zimehesabiwa, Mungu atakuja kumhukumu kwa mateso anayowapa watz....anafanya watu wanamwabudu shetani badala ya kumwabudu Mungu, nilifurahi kusikia mchungaji mmoja hapa Dar kapata ujasiri wa kumkanya...gwajima. huyu shehe ni mtu mbaya sana kama hamjui, na tunatakiwa kumwomba Mungu amsaidie aijue kweli, kwasababu pamoja na uchawi wote Mungu bado anampenda anyway. ila, kama hatafanya hivyo, naungana na wanaosema kuwa, siku zake si nyingi, Mungu mwenyewe ataingilia kati kumwadhibi..
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Dah nimecheka sana humo kwenye bold!

    Ndugu yangu Mungu anatunyeshea sote mvua! Vumilia tu kuwepo kwake; ni kiumbe wa Mungu naye pia!
     
Loading...