Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shekh sharif vs pastor wa loliondo......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Mar 6, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau mnaokumbuka yale maajabu ya shekh sharif yule mtoto miaka ya tisini mtaweza kutoa mlinganisho yakinifu na huyu pastor aliyejitokeza huko loliondo.

    Isije ikawa huyu ni yule yule mtoto sasa amekua,karudi kuwa mkirsto na anaendeleza maajabu yake.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    shekhe ni shekhe na pastor ni pastor.....vitu viwili tofauti.....nadhani umenielewa
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Preta post zako zipo naked kama unavyoonekana.
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wote wanahusiana na imani!my point haya mambo hutokea kama propaganda.
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shekh shariff alikuja hivi hivi lakini sasa hivi kimyaa!sielewi kwa nini watanzania wanashindwa kuelewa.
     
  6. M

    Mwera JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheikh sharif ni sheikh na wa loliondo ni pastor,sheikh sharif yupo nikijana wa miaka 18,na pastor wa loliondo ana miaka zaid ya 45 ni tofauti kabisaaa.
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shekh shariff mbona hasiskiki tena?siamini kama yupo na kama yupo basi ana uhusiano mkubwa na huyu pastor wa loliondo.
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    preta nakupenda
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Preta majibu yako mazuri kama hako kademu kenye avatar yako. Sheikh Sharifu alikuwa anatumia majini na huyu anatumia miti shamba. Sharrif ni Sheikh na yule ni pastor.
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo kwenye nyekundu una uthibitisho?wote wnatumia imani =mungu.
     
  11. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loliondo ni mchungaji anayetegemea nguvu za mungu kama musa jangwani alivyoambiwa na mungu atengeneze nyoka wa shaba yeyote atakaeng'atwa na nyoka akiangalia atapona shehe yeye aliongoza kwa kunukuu quran
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu kwa kujaribu kuelezea.lakini unaonaje muitikio wa watu kwa shekh shariff na huyu pastor huoni kama hawa watu wawili ni common kabisa?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nilikuja duniani naked na nitarudi nilikotokea naked.....thats it
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni watu wawili common lakini kila mtu na ucommon wake........tofauti na mwingine
     
  15. L

    LUMBAKALA Senior Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jamani mi kweli hata mi hawa watu wa miujiza nawashangaaga kuwa kama kweli wametokewa na maajabu mbona hawadumu nayo hayo maajabu ili Watanzania wakapata sifa ulimwenguni???
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kipindupindu = MS = crap
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya mambo huletwa sana na matapeli wa Nigeria!
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    crap*crap=MTM
     
  19. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Kwa sababu ni maajabu! Sifa kuu ya maajabu ni kudum kwa mda mfupi tu! Baada ya hapo si maajabu tena kwani watu wataona kawaida tu!
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    no comments
     
Loading...