Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shein, Pinda hamna kazi za kufanya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makaayamawe, Jul 6, 2009.

  1. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wakuu hawana kazi ya kufanya mpaka wawe wasindikizaji wa Vasco Da Gama (JK) kila akitimua? Hata kwenda Zambia lazima wadamkie airport? Hivi hawana kazi za kufanya?


    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete, akifurahia jambo pamoja na Makamu wa Rais, Dk. Ali Mohammed Shein (kushoto), na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda kwenye uwanja wa ndege wa Julius Nyerere alipokuwa akisindikizwa kupanda ndege kwenda Zambia jana.​
     
    Last edited: Jul 8, 2009
  2. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi angesindikizwa na mke wake na katibu wake mkuu asingefika huko Lusaka?
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya protokali hayo
     
  4. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani kweli viongozi wakuu wa nchi maskini kama hii wanatoa kicheko kikubwa kama hicho hadharani? Napata maswali mengi kuhusiana na kicheko chao?
     
  5. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,035
    Likes Received: 2,295
    Trophy Points: 280
    Msatu hamna protocol inayomlazimisha PM au Makamu wa Rais lzm aende uwanja wa ndege kila siku kumuaga Rais anapokwenda nje ya nchi.

    Protocol karibu za kila nchi zinafanana na hii ya Rais kuagwa na kila afisa mkuu wa serikali ni kielelezo kingine kuwa hawa akina Shein hawana kazi za kufanya.Tunaona kila siku wakuu wa nchi zingine wakiondoka airpot huwa hamna msururu kama huu wa JK na watu wake!

    Namuunga mkono mtoa hoja,hawa hawana kazi za kufanya!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    protokali inatuongezea makali wanyonge.
    Sheion ana msafara wake na pia pinda ana msafara wake, jamani je haya si matumizi mabaya ya pesa za wanyonge??
    Sisi walala hoi ndio walipa kodi, wahindi na mafisadi wengine wana misamaha ya kodi, na hata inapobidi walipe kodi wanajua namna wanavyokwepa kulipa kodi.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    ha ha ha kwi kwi kwi kwi
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hii ni made ina Tanzania na wala haijaanza leo toka enzi za Mwalimu!
     
  9. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki kumuona Mwalimu akisindikizwa kwenye kila safari aendayo na baraza lote la mawaziri au hata na akina A.Jumbe, E.Sokoine, C.Msuya n.k. Huu ukosefu wa kazi umeonekana zaidi kwenye hii awamu ya wababaishaji.

    Hata kama hii tabia ilikuwapo hapo awali, hivi ni vigumu kwa hawa mataahira kugundua kuwa wanachofanya sio kitendo cha kuwajibika?

    Kwa msongamano wa magari ulivyo Dar, huku kusindikizana sio ajabu kukatumia nusu nzima ya siku ya kazi. Ama kweli hatutafika.
     
  10. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malafyale,
    Umenena mkuu. Huu ni ubabaishaji wa wazi uliopachikwa jina la Protocol. Kama hawa, Vice na PM, hawajui kuwa wanachofanya sio kitendo cha uwajibikaji, basi wana haki ya kujiuzulu.

    Wabunge wetu nao wako wapi, hawawaulizi hawa vilaza ni kwa nini wasiwe ofisini badala ya kuranda-randa DIA au kumsindikiza JK ni majukumu yao ya kazi?
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa mmezidi. Hata kucheka? This is too much sasa.
     
  12. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ndio Pesa zenu na nyinyi ndio mnalipa kodi kwa ajili hiyo
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu waliendawote watatu Zambia kwa wakati mmoja? Maana hamna source so sina uhakika kama picha ina husiana na statement yako. ILa kama ni kweli wamechemsha. Viongozii watatu wakuu wa nchi wataendaje nje ya nchi kwa wakati mmoja? Tena kwenda destination hiyo hiyo.
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    MwanaFalsafa1,

    ..Kikwete peke yake ndiye aliyekwenda Zambia baada ya kutoka Libya alipokuwa kuhudhuria mkutano wa AU.

    ..kila Raisi anaposafiri basi Makamu na Waziri Mkuu lazima wawepo Airport kumuaga.

    ..hata anaporudi safari wanakuwepo airport kumpokea.

    ..viongozi wengine kama Mkuu wa Mkoa, makamanda wa Jeshi na Polisi, na watumishi kibao hushiriki ktk zoezi la kumuaga na kumpokea Raisi.


    ..Makaayamawe anashauri kwamba utaratibu huu umepitwa na wakati na unapaswa kusitishwa kwani hauna tija yoyote kwa taifa.
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hawa washaconclude kwamba.

    1. Matatizo ya wabongo ni mengi na makubwa sana.
    2.Ukijifanya kuyatatua huwezi, na vyovyote utakavyofanya utapewa lawama
    3. Tumbua maisha tu, masikini watakuwepo, matatizo yatakuwepo na hayaishi, zamu yetu kula.

    Unafikiri wanajali kitu zaidi ya kupalilia matumbo yao?
     
  16. J

    JokaKuu Platinum Member

    #16
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..sasa JK naye alirudi Bongo kufanya nini?

    ..angepitiliza tu toka Tripoli moja kwa moja mpaka Lusaka.

    ..yaani naona kama aliingia Dar kubadili masanduku tu!!
     
    Last edited: Jul 6, 2009
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Eh nae huyo Makaayamawe basi thread yake haileweki.
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kisichoeleweka nini? Kuna maoni ya mtoa mada, kuna picha, kuna caption.
     
  19. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joka hapa umenena. Huu utaratibu umepitwa na wakati na unatuongezea tu umasikini.
     
Loading...