Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shein kufungua kituo cha Radio Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaa la Moto, Mar 14, 2009.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kwamba makamu wa Rais Dr Shein atazuru mji wa Bukoba ili kufungu kituo kipya cha Radio binafsi inayomilikiwa na mbunge wa Bukoba mjini na waziri mdogo wa mambo ya ndani Mh Kagasheki.
    Ama kweli matumizi ya pesa ya walipa kodi nchi hii ya wadanganyika nayaonea huruma.
    Yetu masikio ngoja tuone ukweli wenyewe basi. Maana bado ni tetesi.
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =========

    Ndugu yangu
    Mpaka mwaka ujao, utaona mengi. Kila mwenye fedha anapania kuanzisha radio, TV na gazeti ili kujiandaa kwa uchaguzi ujao. Wameona njia ya kuhonga kanga na t-shirts haitoshi, sasa wanapanga kuwalisha sumu wananchi kupitia vyombo vya habari. Mmoja wao amesema, wameona jinsi mengi anavyowaangaisha.

    Kuna ombi jipya moja la Media House kubwa itakayoanzishwa DSM, lakini linazungushwazungushwa kwa ajili ya kujua nani yuko nyuma ya house hiyo. Kila kitu sasa kinahusishwa na mwaka 2010, na ni haki.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    B B kinachoniumiza mimi ni kuona gharama kubwa za usafiri wa viongozi wetu plus marupurupu kwa safari yakuja kufungua Radio tu! Najua hapo watazuga kuwa kuna kasafari ka kukagua miradi au kutembelea mkoa lakini kusudi kubwa ilikuwa kufungua Radio tu.
    Mimi sielewi kama kweli viongozi wetu wako serious na maendeleo yetu. Sijui kama wanajua dunia ina face economic difficulties kiasi kwamba wanahitaji hata kujali matumizi ya huu mfuko wa sirikali wanauita consolidated fund.
    Aaahhhhh grriiiiiiiiii.
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =======

    Radio yenyewe FM, kwa faida ya mji wa BKB na vitongoji vyake. Lakini brass nzima ya serikali itaandamana kwenda huko kwa gharama kubwa. Seriousness haipo ndugu yangu. Waliingia madarakani wakidhani ni mchezo, kumbe laana ya JKN ikawakumba: alisema, "anayekimbilia Ikulu, aogopwe kama ukoma".
     
  5. p

    p53 JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hivi serious wakuu huyu shein hawezi kupangiwa kazi nyingine zaidi ya hii kukata utepe na kuzindua hivi vijimiradi tu?
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unajua Bukoba ni sehemu ambayo Sultani CCM ameilazimisha kuwa chini ya himaya yake ,lakini kusema ukweli wananchi wa Bukoba wanaichukia CCM ile mbaya na walishatishia kujitenga ,sasa sijui hayo ndio maendeleo wanapelekewa ,yaani CCM inawafanya kama watoto wachanga au watu wasiojua maendeleo ni kitu gani,maana walitaka barabara zao ziwe za kiwango cha lami ,sijui kama wameshatiliwa hiyo lami au mpaka september 2009,Sio mbaya watapata sehemu ya kuwasha moto.
     
Loading...