Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shein: Hapa vipi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Indume Yene, Aug 27, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilijaribu kuangalia hii picha kwa makini sikuweza kupata jibu mapema. Nilifikiri jamaa yuko msikitini lakini hapa anasaini fomu za kugomea Urais Zenji mbele ya Jaji mkuu wa Zanzibar (Mh. Hamid Mahamoud). Angalia picha sehemu yenye mzunguko mwekundu.
    Mwenye maoni tofauti....
     

    Attached Files:

  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu vingine vinahusu tamaduni ya sehem husika. Hiyo ndiyo zanzibar wao wamejitahidi saana kuwa wanavyoona inafaa kwao kuliko kuiga.
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Mh... Zanzibar wanakaa ofisi pekupeku kama bata?
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hebu angalia hapo pahala panafanana na kitu ofisi?

    Hiyo picha ukiangalia utakuta Jaji Mkuu Hamid Mahmoud (Kati kati) na Jaji wa Mahakama Kuu Mh. Mshibe Ali Bakar (kushoto) wote wamevua viatu, ikiashiria kuwa eneo walipo ni safi na haliruhusiwi kuingia na viatu kwa mtu yeyote.
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asijeanguka jukwaani na viatu vikadondoka;

    Basi avae soksi
     
  6. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Angalia wenziwe(jaji Mkuu na Mrajisi Mkuu) wao pia hawana viatu. Shein kwa siku hiyo hakuvaa viatu vya buti vinavyomfanya avae soksi. As simple as that!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh mwanzo wa kuambukiza watu ma fungus lol:mad2::mad2::mad2:
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani hata soksi hana ama kweli huyu mzee wa mikasi ufisadi haujui Kribu upande wetu! Hii kali kabisa shemeji zangu wazenji wakiwa ofisini ni peku peku
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Junius,

    Ina maana walikuwa nyumbani kwa mtu? Ninapata mashaka kwamba Dr. Shein alikuwa nyumbani kwake na hao jamaa walienda kumfuata ili kumsainisha fomu zake. Maana huo mkao wake sioni kama una ashiria kwamba Mzee alikuwa kiofisi ofisi. Ofisi za serikali huwa zina dress code?

    Mkuu wewe ni mwenyeji huko Zenji, naomba niambie kuna ofisi yoyote ya serikali (SMZ) au taasisi ya umma ama idara/kitengo cha SMZ ambayo watu wakiwa ofisini wanatakiwa kuvua viatu?
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
     
  11. J

    JokaKuu Platinum Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    ..hata mimi naanza kuwa na wasiwasi kwamba hapo ni nyumbani kwa Dr.Shein.
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hapo bila shaka ni nyumbani siyo ofisini. Kwani kuna tatizo gani? Huyo bwana ameishaanza kupewa heshima ya Urais hata kabla ya kupigiwa kura. Ni ishara ya awali kwa mavu (Maalim) kuwa hana lake kwenye urais. Kwa hiyo ajitayarishe kwa nafasi mojawapo ya umakamu.
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba sheria inaruhusu Jaji Mkuu na Msaidizi wake kwenda nyumbani kwa Mgombea kupata signature?

    Nadhani hio itakuwa kwamba Jaji Mkuu na Msaidizi wake wamevunja Sheria... It means walikwenda nyumbani kwa Mgombea wa chama cha Asilia Jahazi?
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumeambiwa ni utamaduni kwa hiyo hakuna tatizo, isitoshe carpet la uhakika.
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya potpourri (kaunda)suti, tai, peku, haya utamaduni hoyee!!
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
     
Loading...