Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shein akataa uwaziri, asusia kikao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taso, Jun 15, 2012.

  1. T

    Taso JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Nyuso za "Ukisusa Wenzio Wanakula" katika kikao cha leo cha cabinet, ambacho Rais, Makamu wa Rais na Waziri Mkuu ndio mlolongo wa uongozi wa taasisi hiyo kwa mujibu wa Katiba, ambayo pia inamtaka Rais wa Zanzibar ahudhurie. Japo huwa hajisumbui. Akichelea kuonekana ni Waziri, kitu ambacho amekipinga vikali.

    Je ni wakati wa kila upande wa Muungano kuwa na cabinet yake kivyake?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nitarudi
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Atakuwa alikuwa anaendesha kikao cha baraza lake la mawaziri!!
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ishu Kali, nitarudi baadae
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ndio bye bye hiyo, yaani hata kama inajulikana wazi kuwa dalili za mvua kali ni upepo mkali ila wengine wanabaki kusema kuwa ni mawingu.

    Woga wa ccm umeuponza Muungano ,CCM waliona CUF ikishinda Uraisi Zanzibar basi makamo wa Raisi wa Muungano atakuwa ni kutoka CUF ,ndio wakaona Raisi wa Zanzibar awe ni waziri asie na wizara maalum katika Muungano, utumbo huu mwenye akili haukubali na WAZANZIBARI hapa ndipo penye tundu kubwa la kuachana na Muungano ,ndio hapohapo watakapo pata upenyo ,hizo kero zingine ni akiba
     
  6. u

    umsolopagaz Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uongo!
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acha Uzushi na Uongo; Mkutano wa Baraza la Mawaziri Rais wa Zanzibar haudhurii, hiyo imebadilishwa toka Mwinyi alipokuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Ipo siku wanachokitafuta watakipata au watakipoteza walichonacho na kukipata tena itawagharimu
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    He was chairing the cabinet in zanzibar
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    si aliapishwa mwaka jana! Fanya utafiti mkuu
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Komandoo alikataa haya mambo
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwanini jk asimteue awe mkuu wa wilaya kwani Mimi naiona zenji Kama wilaya tu
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Si kweli mkuu, hakuna kilichobadilishwa, kama hajahudhuria atakuwa na udhuru tu!
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, huyo jamaa aliapishwa kama waziri. Sababu za kutohudhuria mwandishi hajaifafanua vizuri. Imekaa kiudaku udaku maana haielezi kama amenukuliwa au ameipataje habari. Ila kisheria ni waziri na alishaapishwa. Bado nashindwa kuamini kwamba kutohudhuria kwake ni kwasababu amesusa maana habari haijajieleza!
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Close to hit the point!!!:hatari:
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Athari za uamsho.
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Yaani wengine hawana isipokuwa umbutwai ,hivi ikiwa kwa mawazo yako Zenji ni kama wilaya ,sawa hilo halina shaka ni kama kaeneo flaniflani hivi ni kanchi kadogo sana ,ila Tanganyika ndani ya India inaweza kuwa kama kijiji cha India ndani ya India labda tuseme pengine ni kama Kerala ,sasa huoni kama unajidharaulisha kwa kutokujua kama nyama si mboga ? Ila Samaki ni nyama kama ilivyo ya ng'ombe au kuku. Hivyo Zanzibar itabaki kuwa Nchi kama ilivyo Tanganyika.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nilijua tu hii statement yangu lazima itamzidua mwajumuiya ya UAMSHO Kama wewe
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nasikia haoni kabisa na ukomandoo umeishia jalalani
     
  20. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    • Mh Chain alikuwa na udhuru wakati kikao hiki kinaendelea alikuwa anakutana nahawa waliofanya fujo BOKO HALAM aah Alkaida hapana jumuia ya kuamasha dini iliyolala hapana hawa WAHUNI wa UNGUJA msiseme maneno ya kudhani Zanzibar ni nchi kama ilivyo Tanganyika
     
Loading...