Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shein aapishwa bila Seif?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ami, Nov 3, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani muda mfupi uliopita dkt Ali Mohammed Shein kaapishwa rasmi kuwa raisi wa awamu ya 7 ya uongozi Zanzibar.
    Mimi nilikuwa nikisikiliza matangazo kupitia redio lakini sikuwa na utulivu wa kutosha kufuatilia kila kitu, isipokuwa sikuwa nasikia jina la makamo wa rais maalim Seif likitajwa.Nikauliza mbona Seif simsikii!.Wale waliokuwa karibu na redio wakaniambia"Wala Seif hayupo!".
    Mliokuwa mkifuatilia kupitia runinga au wenye habari za uhakika naomba watuarifu.Ikiwa huu ni umbea tu Mod. naomba ondoa.
     
Loading...