Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya No more?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, May 20, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kuwa Mnajimu na mtabiri Sheikh Yahya amefariki dunia. Tunawaombea heri na uvumilivu wafiwa na kumuombea kwa Mungu marehemu alazwe mahali pema peponi!
     
Loading...