Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya Hussein is no more

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, May 20, 2011.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    He died this morning at his Magomeni home.
    Kwa mujibu wa mwanawe aitwaye Hassan, Sheikh yahya amefariki kutokana na heart failure. Aliamka asubuhi ya leo akiwa buheri wa afya, akaanza kazi yake ya kuona wenye matatizo wanaokuja kwake.

    Kama kwenye saa tatu hivi, akaanza kujisikia vibaya, akapewa glasi ya juisi lakini hali haikutulia. wakaamua kumkimbiza katika hospitali moja maeneo ya Morocco na alipofikishwa hapo madaktari wakasema tayari ameshafariki dunia.

    Mipango ya mazishi inafanywa nyumbani kwake na atazikwa kesho jijini Dar.

    Ameimaliza safari yake. Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi, Amina

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    SALAMU ZA RAMBIRAMBI ZA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MHESHIMIWA DKT. JAKAYA MRISHO KIKWETE KUFUATIA KIFO CHA SHEIKH YAHYA HUSSEIN
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete ametuma salamu za rambirambi kwa familia ya Sheikh Yahya Hussein kufuatia kifo cha Mnajimu Mkuu huyo kilichotokea asubuhi ya leo tarehe 20 Mei, 2011, katika Hospitali ya Mount Ukombozi iliyoko Morocco Jijini Dar es Salaam.


    "Nimepokea kwa masikitiko makubwa taarifa za kifo cha Sheikh Yahya Hussein ambaye enzi za uhai wake alijipatia umaarufu mkubwa ndani na nje ya nchi kutokana na kipaji chake katika masuala ya unajimu wa nyota ambao ulimpatia sifa kubwa," amesema Rais Kikwete katika rambirambi zake.


    Ameongeza: "Naomba, kama familia, mpokee salamu zangu za pole kwa kuondokewa na kiongozi muhimu na tegemeo kubwa la familia. Namuomba Mwenyezi Mungu aiweke mahali pema peponi roho ya Marehemu. Amina."


    Amesema Rais Kikwete katika salamu zake: "Naelewa fika machungu mliyonayo katika kipindi hiki kigumu cha kuondokewa na mpendwa wenu. Najua alikuwa mzazi, alikuwa baba, alikuwa babu, alikuwa mlezi na tegemeo kubwa la familia. Najua ameacha pengo kubwa ambalo litakuwa gumu kuzibika. Najua mko katika kipindi kigumu na cha majaribio. Hivyo nawaombeni muwe na moyo wa uvumilivu na subira. Yote ni mapenzi ya Mola. Napenda kuwahakikishieni kuwa niko nanyi katika kipindi hiki cha maombolezo ya msiba wa mpendwa wenu."


    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu,
    DAR ES SALAAM.

    20 Mei, 2011
     
  2. k

    kabombe JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,714
    Likes Received: 2,890
    Trophy Points: 280
    Mtabiri na Mnajimu mashuhuri Afrika Mashariki amefariki dunia dakika zipato 20 zilizopita.
    Rip Mnajimu

    Masharobaro source ni Jamii Forums
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    duuuh kama ni kweli RIP!
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    RIP Sheikh Yahya Hussein
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ya kweli hayoooo?maana washawahi mzushia khabari ka hizi..
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP

    Poleni sana wafiwa, mungu awe nanyi katika kipindi hiki kigumu.
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu hadi azikwe ndio tutaamini habari hii, aliwahi kum-bipu Mungu mwaka jana baadae tukaambiwa yu hai!

    R.I.P. Sheikh Yahya.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    RIP Shekh Yahaya Poleni CCM
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P. Sheikh Yahya!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole sana Jakaya Kikwete na wafiwa kama habari hizi zinaukweli!
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    alikuwa anaweka usiku sana kwenye maendeleo ya nchi.....akavune alichokipanda kudadadeki....
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ngoja nisubiri kwanza
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    R.I.P Sheik, poleni sana wafiwa
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kweli? RIP Mnajimu.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    si ndio ataibuka tena
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Du!..hata sikusikia kama kaumwa karibuni..!Kama kweli apumzike anapostahili..Mganga hajigangi,lol!!
     
  17. k

    kituro Senior Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huo ni utabiri au yameshatokea! tatizo litakuwa kubwa zaidi kwa wale wanaolindwa na yeye! namanisha wale waliopewa ulinzi na yeye!
     
  18. Double X

    Double X Senior Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli itabidi JK akatishe kikao cha SADC NAMIBIA aje kumzika uyu mnajimu wake.
     
  19. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    duuuh!!!!!!!!!!! rip mtabiri wa kimataifa.
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    The info is true!

    Mzee Yahya in no more, wamepeleka mwili wake Lugalo muda si mrefu.

    Poleni wafiwa wote!
     
Loading...