Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya Hussein anaumwa siku mbili kabla ya uchaguzi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kapuchi, Oct 29, 2010.

  1. k

    kapuchi Senior Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau wa JF

    Nimesoma kwenye gazeti moja la hapa nchini kuwa Mtabiri mkuu na mtallam wa myota Sheikh yahys Hussein anaumwa,je ni kweli ,kama ni kwelio anaumwa nini.Hebu kama kuna mtu ana uhakika juu ya hili atuhabarishe.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama alivuojitabiri kwamba ata kufa yy kama atokufa mgombea 1 uraisi ss wagombea wamegoma kufa inabidi afe yy so akuna cha kushangaa hapo
     
  3. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alitabiri mapema mwenyewe, sasa tusubiri kama kuumwa huko ndo kutaambatana na kifo chake alichojitabiria au?
     
  4. p

    posh77 Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi bado masaa 44
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kamwulize gwajima, ndo alitabiri kwamba mzee huyo hatamaliza mwaka huu kama hataokoka....shehe yahya anakataa kuokoka na asipofanya hivyo mwaka huu hamalizi.
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bado masaa 7 uchaguzi uanze, kapata aibu kubwa maana karibu kila wiki alikuwa anasisitiza kuwa uchaguzi hamna. Kweli shetani na mungu hawawezi kukaa nyumba mmoja
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hivi bado yuko hai?tunaomba akishaaga mtuambie haraka. anayo adhabu gwajima alimpa huyo, asipotubu na kuokoka mwaka huu hauishi kwake.
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uzee:smile-big:
     
Loading...