Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahya bado anatabiri;mbona aliaga amengatuka??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wanandugu wa utabiri hivi mh huyu bado anaendelea kutabri nakumbuka alisema kwenye tv amecha na kumwachia mwanae aendelee kutabiri..mmh hizi tabiri zinaanza kuntisha sasa!!!ndio yale watu wanakula pension ppf wanarudi tena kazini??

    Shekhe Yahya awatabiria mikosi wanasiasa


    Monday, 11 April 2011 21:00
    0diggsdigg
    Mwandishi Wetu
    MTABIRI maarufu Afrika Mashariki na Kati, Shekhe Yahya Hussein, amesema baadhi ya viongozi na wafanyabiashara maarufu nchini kuwa wengi wao watatekwa na kuporwa mali zao na kwamba matukio hayo yatafanyika kati ya mwezi huu na Julai mwaka huu.

    Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari jana, Shekhe Hussein aliwataka viongozi na wafanyabiashara hao, kuchukua tahadhari katika shughuli zao na hasa katika kipindi hicho.

    Kwa mujibu wa taarifa hiyo, viongozi hao wanapaswa kujichunga ili wasitekwe, wasiibiwe mali zao na kufanywa bidhaa."Kuanzia April 19 na kuendelea hadi Julai viongozi wa vyama vya siasa na wafanyabiashara maarufu, wajichunge ili kuepuka kutekwa nyara na kuibiwa na hata wao wenyewe kufanywa kama bidhaa," alisema Shehe Yahaya.

    Alisema kwa kipindi hicho viongozi hao wanapaswa kuchukua tahadhari kubwa hasa katika matembezi yao ya kila siku.Alisema utekaji nyara huo dhidi ya watu waliotajwa, utafanyika wakiwa safarini au kwenye mikutano na kwamba ni vizuri wasiwe peke yao.
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Na mimi natabiri kuwa kuanzia mwezi wa sita kutakua na watu wangi sana mitaani wanaomba kazi.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Qwi qwi qwi qwi

    m naogopa kutabiri kuanzia jana nimeamua saa mbili nalala mapema nioteshwe kikombe utabiri unatisha sheikh!!wacha tuombe tuoteshwe
     
  4. C

    Clego Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mnatarajia afanye kazi gani wakati kunawatu wanamuamini na hawawezi kuendesha maisha yao bila kumuuliza huyo mganga wao mpaka siku wataisha watu wenye imani naye ndiyo itakuwa mwisho wa kazi yake.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Utabiri gani unaambatana na ushauri ................yaani kwa mfano alitabiri kuwa kikwete atakufa kabla ya uchaguzi halafu akampa ushuri wa jinsi ya kukwepa kifo...................ila jamani hizi dini......kwa kweli waislamu wanadanganywa sana na imani..................inakuwaje mtu anatabiri na kutoa suluhisho/ushauri wa kukwepa kitakahotokea?..............kweli wajinga ndio waliwao.
    Binafsi sipendi kusikia uchafu huu wa sheikh yahaya.....natabiri sheikh yahaya atakufa kabla ya june 2011
     
  6. G

    Gurti JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahaya njaa tu inamsumbua. Inteligensia inamwambia mambo fulani ili kuprempty starategy yao isishtukiwe. Kama wana mpango wa kufanya maovu, safari hii imekula kwao.
     
Loading...