Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya awatabiria mikosi wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by warea, Apr 12, 2011.

  1. w

    warea JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama anayotabiri yanawafaa wateja wake, hii ni hatari kwa usalam wa raia.

    Is this what free speach means?
    Huku si ndio kuwaambia majambazi wawaandame wanasiasa? Halafu watu wakidhurika, watu waseme yeye alitabiri?

    Habari kamili hii hapa:

    MTABIRI maarufu Afrika Mashariki na Kati, Shekhe Yahya Hussein, amesema baadhi ya viongozi na wafanyabiashara maarufu nchini kuwa wengi wao watatekwa na kuporwa mali zao na kwamba matukio hayo yatafanyika kati ya mwezi huu na Julai mwaka huu.

    Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari jana, Shekhe Hussein aliwataka viongozi na wafanyabiashara hao, kuchukua tahadhari katika shughuli zao na hasa katika kipindi hicho.

    Kwa mujibu wa taarifa hiyo, viongozi hao wanapaswa kujichunga ili wasitekwe, wasiibiwe mali zao na kufanywa bidhaa."Kuanzia April 19 na kuendelea hadi Julai viongozi wa vyama vya siasa na wafanyabiashara maarufu, wajichunge ili kuepuka kutekwa nyara na kuibiwa na hata wao wenyewe kufanywa kama bidhaa," alisema Shehe Yahaya.

    Alisema kwa kipindi hicho viongozi hao wanapaswa kuchukua* tahadhari kubwa hasa katika matembezi yao ya kila siku.Alisema utekaji nyara huo dhidi ya watu waliotajwa, utafanyika* wakiwa safarini au kwenye mikutano na kwamba ni vizuri wasiwe peke yao.

    ---------
    ref: Shekhe Yahya awatabiria mikosi wanasiasa
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe na hao wanaomuamini pengine mnaweza kuona kuwa ni jambo la kujadili lakini kwa kweli hili ni kati ya tulioyazoweya na hakuna haja ya kupoteza wakati!
     
  3. D

    DEKAKA Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo sheikh mtabiri amezidi kwa uongo. Kabla ya uchaguz mkuu alitabiri kuwa mmoja kati ya Slaa na kikwete angekufa,mpaka sasa bado wanapeta.sheikh atalisemeaje hili?
    'A lier should have a good memory' aliyosema sheikh anafikiri tumesahau? KATU hatutaongoza na fikra za huyo mbabu.
    Basi ukimtegemea mwanadamu umepotea,matumain yako weka ktk Mungu wa kweli.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi assignment mimi sipendi kweli,so niondoke JF kwenda kutafuta kasema nini?
    kama huwezi kuweka hata chembe ya kile alichosema hamna haja kutupeleka kwenye magazeti
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    aanze nao hao hao wavua magamba
     
Loading...