Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahya aumbuka au bado?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by skelleton, Nov 17, 2010.

  1. s

    skelleton Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba uliza wana forum huyu mchawi wa ccm ameumbuka au bado uchaguzi hautafanyika bongo?
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anajua alichofanya ndiyo maana yupo kimya. Tusimbeze sana anaweza akapata ubunge wa kuteuliwa. Si unajua nchi hii inavyoendeshwa!
     
  3. S

    Samat Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee ni mjanja mjanja sana, tena ni shushu wa CCM huyu me nahisi... ameshaumbuka mapeema ila anajifanya mjuaji tu
     
  4. s

    skelleton Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je hakumpongeza jmk alivyo pata ushindi?
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dont call that witch SHEIKH pls.....he is not and never he will be.....he doesnt deserve the name......ANAUHARIBU UISLAM PAKA MCHAWI NA MSHIRIKINA YULE
     
  6. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hili mimi nadhani Sheikh Yahya ametabiri sahihi, kwakuwa huo uchaguzi uliofanywa ni batili, wewe uliwahi kuona wapi uchaguzi unafanywa lakini kura zinazotangazwa zinahitilafiana kwa kiwango kikubwa na kura zilizopigwa.
     
  7. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADA YA KUPITIA POST YAKO NI MATUMAINI YANGU NA IMANI YANGU KUWA Questt WEWE NI MUISLAM
    Nimebarikiwa sana baada ya MUISLAM kukubali kuwa Huyu MCHAWI sio SHEIKH ni mpotoshaji na muaribifu wa UISLAM, kila tukimuita MCHAWI hapa JF kuna wafuasi wake ni wakali kwelikweli wanadai sisi ni wadini. Narudia atumchukii huyu SHEIKH FAKE kwa kuwa ni MUISLAM la hasha bali kwakuwa ni muongo, mnafiki na mshirikina, anapotosha watanzania na hata Waislam kwa tabiri zake na kutishia watu majini. MUISLAM gani ana shiriki ktk SHIRKI? Huyo ni mchawi tu. ASANTE sana QUESTT
     
  8. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. r

    rmb JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mtu anapata umaarufu wa sana kwa sababu mnamuongelea!! hebu achaneni naye
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    sio tu mchawi wa ccm ila kihalisia ni mchawi wa kikwete.............tunaongozwa na rais ambae haamini ulinzi anaopewa na nchi ila anaamini uongo wa majini ya sheikh yahaya na kikwete chochote anachoahidiwa na sheikh huyu wa wailslamu basi naye ananbweteka/......kwa kuiwa kikwete anaamini zaidi ktk uchawi ndiyo maana watz hawamtaki na hawajamchagua japo kaamua kuiba kura nasi hatumtambui kwani bado anamkakati wa kujisilimisha nchi

     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    hamkumwelewa shikh yahaya huyu sheikh wa waislamu kuwa alimaanisha uchaguzi wa mwaka 2015 kwa hiyo kuweni wapole mtaona tu hapo 2015
     
Loading...