Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahya atua Dar

Discussion in 'Celebrities Forum' started by OgwaluMapesa, Apr 9, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mutabiri maarufu sheikh yahaya Hussein aliyekuwa amezushiwa kifo amewasili leo asubuhi saa tatu na ndege la shirika la Ndebe la kenya (kenya airway)akitokea nchini india kwa matibabu
    Sheikh yahya anatarajiwa kuongea na waandishi wa habari leo alasiri
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mimi nilidhani ilikuwa "april fool" kumbe watu wabaya wa roho za watu eh! sisi wengine tunaomba mafisadi wafe kabla 2010, lakini wa mungu kama hawa wabakie kutupa habari njema, si tabia nzuri kusema mambo yasiyo na hakika. long live shekh.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sasa na wale wanaokwenda kwake kwa matibabu anawapa ujumbe gani? kwani hakuna waganga wa kumtibu hadi aende hospitali India?
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole Shekh Yahaya karibu nyumbani.
     
  5. k

    kela72 Senior Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Sheikh, lakini hapa kuna somo muhimu pia. Ilikuwaje sheikh na utaalamu wake wooote alishindwa kujua kuwa atazuliwa kufa!? Anawezaje kutabiri ya wenzake tuu!
     
  6. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mganga hajigangi!
     
  7. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    true man
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    alipotua kadai kuwa JK alimpa dola 10,000 za matibabu

    MENGI kampa dola 5,000

    KUNA MTU MWINGINE NISHASAHAU JINA KAMPA DOLA 1,000

    akatibiwe India

    TYPICAL SHEIKH ATTENTION WHO*RE atuachii nafasi tukapumua
     
  9. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu naye ana mgongano wa maslahi ingawaje kafanya vizuri kuyataja. Hizo pesa JK za kwake au katoa kwenye fuko letu? Zingeweza kuokoa wagonjwa wengi sana Muhimbili badala ya kuwapatia wachache kwenda kutanua nje huku walalahoi wanakufa.

     
Loading...