Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya atabiri viongozi kutekwa nyara!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MaxShimba, Apr 13, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Taarifa kwa vyombo vya habari:

    [​IMG]


    VIONGOZI KUTEKWA NYARA

    UTABIRI WA MWEZI APRILI

    "Kuanzia tarehe 19 April na kuendelea hadi July, viongozi wa siasa na wafanya biashara maarufu wajichunge kutekwa nyara na kuibiwa, wao wenyewe na kufanywa kama bidhaa.

    Viongozi hao wachukue tahadhari nyakati zao za kutembea na wanaposafiri kwani pana uwezekano wasirudi, utekaji nyara huo ni wa viongozi tuliowataja na wasijiamini wanaposafiri au wakiwa kwenye mikutano wasiwe peke yao na wawe na mipangilio ya tahadhari nyakati zote. Nyota pia zinalenga wake na masahiba ya viongozi hao mashuhuri".

    Sheikh Yahya Hussein.
    Mnajimu Mkuu Afrika Mashariki na Kati
    P.O.B0X 21250 DAR ES SALAAM
    TEL: +255 75 4672464


    SOURCE: JESUS IS LORD
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumbe huyu mchawi bado yupo.................
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Haya tusubiri bana.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utata! Mungu mwenyewe hawezi mtabiria mwanadamu matatzo.
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu ni njaa yake inamletea matatizo. Alitabiri rais atakuwa mwanamke baadaye akabadilisha eti atakuwa na sura ya kike
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyu kigagula alishapona gonjwa yake?Naona kaanza tena.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kibabu anawakumbusha watu kwamba yupo hai...Otherwise hana mpya tena!
    Kama angekuwa mtabiri angesema kitu juu ya chama cha MAGAMBA kabla hawajaanza kuyavua!
    Achaneni na mwanga huyu!
     
Loading...