Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahya aokoka!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jayfour_King, Jan 25, 2010.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimelazimika kuiweka habari hii kwenye jokes kwa sababu haijathibitishwa, tusubiri magazeti.
    Habari zisizothibitishwa zinasema kwamba yule mnajimu maarufu nchini sheikh Yahya Hussein ameokoka jana katika kanisa la ufufuo lililopo Ubungo maji Dar es salaam.
    Tutaendelea kupashana kadiri habari zitakavyokuwa zinapatikana.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Unajua hata watunga utani/jokes huwa wanaangalia vitu ambavyo at least vinawezekana na vinaendana!..
    This is dead-impossible!
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Katu hiyo haiwezekani kutokea, hata kwenye jokes haipaswi kuingia hata kidogo
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni sawa sawa na kusema kuwa Osama ameitambua rasmi Israel kuwepo kwake mashariki ya kati
     
  5. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmh sijui kama inawezekana.nilimuona j3 kwenye kipindi chake Channel 10 akisema kama mtu haamini utabiri wake achukue fomu.leo unatuambia kaokako sijui tusubiri magazeti.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nothing impossible
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu PJ.
    Inasemekana tukio hili limetokea jana (jumapili) na watu walikuwa kibao kanisa lilikuwa haliingiliki. Labda tuwaombe wadau wadau walioko Dar wafike pale ubungo ili watupe vya ukweli.
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    'hakuna lisilowezekana kwa mungu'
     
  9. k

    kisikichampingo Senior Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha ameacha dhambi au amejiunga na ukristo?
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Only if u belive
     
  11. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Umeamua kuchekesha umati, sio mbaya-wengine tulikuwa na stress angalau zimepungua baada ya kusoma post yako.

    It's creative joke-however!.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huraaaaaaaaaaaaaaaaaaay....
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kusubiri habari hizi najua kwa wengi haiingiii akilini lakini nothing is impossible.
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kumbe huwa unaangalia kipindi chake??? duh.....
     
  15. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hat Paulo (Sauli) nae alikuwa muuwaji lakini baada ya bwana kumtokea aliongoka na kuwa mtu mpya. Hivyo hata yahaya nae aweza kubadilika
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    kwa tuliokuwepo
    ANYWAY HUU NI MOJA YA MIUJIZA ITAKAYOTOKEA 2010
    WANANDUGU NI HIVI
    KUNA SHEHE ANAITWA SHEIKH ALI BIN SULEIMAN
    WA KUTOKA TANGA AKIONGOZANA NA WENZAKE 3
    WAMEMKIRI BWANA YESU JUMAPILI KAMA MWOKOZI WA MAISHA YAO
    KILICHOSHANGAZA WATU WALIKIRI WAMEKUWA NA VITA SAANA NA BABA
    KATIKA ULIMWENGU WAROHO WAMECHHUKUA MISUKULE 5000 NA BAADHI
    YAO IMEREJESHWA NA ASKOFU GWAJIMA NA KUKIRI WAMEPIGANA NAE SANA
    WAKATI AKIWARUDISHA.....MENGINE ZAIDI KARIBU
    UFUFUO NA UZIMA
    KIINGILIO
    BURE
     
  17. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hiyo kijiji kizima walikimaliza! Kama wapo 20 kama hawa inamaana 100,000 na hapo ni karibia wilaya nzima kama Pangani vile! Mhh, ama kweli!

    Na hao waliorejeshwa, mbona hawasikiki? Kati ya 5000, watakuwa wamerejea basi hata 50, wawapi? Sasa si washirikiane na askofu kuwarejesha wote 5000. makubwa haya
     
  18. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yote kwa Yesu yanawezekana, maana naye Yahya (Yohana Mbatizaji) Hussein ni Mzaliwa wa Abraham.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    wapo wengi wamerudi mkuuu
    karibu madhabahu ya mungu uone miujiza uitaji kupakwa mafuta
    uwaone wanatoka mbele kabssa
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ZionTZ naamini hata nawe huangalia vipindi vyake, bila hivyo ungemjuaje?
     
Loading...