Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya Amchafua Slaa!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kiranja Mkuu, Sep 13, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Adai analindwa na jini Subiyani.

    Jamani huku si kumdhalilisha Slaa, kwa kumfanya kwenye jamii yetu aonekane ni MSHIRIKINA?

    Ushauri wangu wa bure kwa SHEIKH... ni bora aingie rasmi kwenye kampeni chafu za CCM zilizojaa matusi , uongo, kashfa na kuchafulia watu majina.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yule ni wa kum-ignore, anafanya marketing ya kazi zake wakati sisi tuko serious na nchi yetu kwa ujumla
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    keshachizi huyu nae.
    Source umetoa wapi lakini??
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Shekh yahaya jifunze kwanza kuvaa VIATU. umri huu kutembea peku ukiwa umevaa suti noma..!!!!!!!!!!!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ameanza mbinu za makamba........yaani ametumwa ili watu wahamishie kwente mambo ya kichawi anayoyaamini yeye na kuacha kuivuruga ccm ilit=yochoka............kumbukeni hizi ni moja ya ajenda za ccm za kuvuruga mitazamo ya watu ila waju ile miaka ya 47 imepita kwa sisi kudanganykia kirahoisi hivyo na eti kudanganywa na akina sheikh uchwara hawa hatuko tayari............
    Aache mara moja kumchafua rais wetu mteule dr.slaa aendelee na kikwete alikwisha kuyaapia majini
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,494
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana mdomo wake na halipii kodi kama wewe ulivyotuhabarisha sisi ndio tunaotakiwa kukubali au kuona ni upuuzi crap.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Abaki na mauchawi Yao huko huko ccm...
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Yaani hii anamsaidia sana Silaha. Uzuri hawezi kufuta yale aliyoyasema mwanzo. Hivi kwa vile yeye ni mshirikina hivyo alitegemea kila mtu ajue hayo ajino yaliyoumbwa na moto. Yeye amlinde JK wake tu ili asije aka.....a jukwaani kwa kuzidiwa na majini!!!
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Natamani Slaa amfungulie Kesi ya Madai pindi kampeni zitakapomalizika kwani akifungua kesi sasa hivi vyombno vy habari vitapata mitaji
     
  10. MAWANI

    MAWANI Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source:
    Ilikuwa katika gazeti la Tanzania Daima au Nipashe. Mimi niliisoma jana ila gazeti silikumbuki vizuri
     
  11. k

    kiparah JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu Mzee nafikiri ni Mse.... 'sela' sana.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anajaribu ku'dilute kauli kali aliyoitoa majuzi, lakini kwa ufupi ni kwamba ameshachelewa, maana vitabu vinenukuu hilo, na imekuwa historia itakayosomwa na vizazi!

    Aibu!
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sheikh Yahaya anaweweseka sana mie nadhani ni wakuachana nae..Kwanza watu makini hawaamini katika ushirikina kama CCM.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Achaneni na huyo mwabudu mizimu, baada ya oct 31 atajumuika nasi kuimba nyimbo za ukombozi wa taifa letu toka mikononi mwa nduguzetu walokuwa wakitunyonya. hata msipoteze muda wa kuangalia vipindi vyake!
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kambe mwenzetu bado yuko kwenye zama za kale za mawe..... Sikulijua hilo kabla.
    Asante kwa kunijuza, kunikuchapa THANX ya ukweli sana hapo juu
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amen Haleluyahhhhhhh
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakuopnea huruma sana kijana.
    Kipindi cha Mapinduzi ya Zanzibari nadhani ungekuwa bize na kumlinda Sultani.
    Badilika, Muda wa mabadiko ni huu.
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,494
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Iko kwenye gazeti la habari Leo mwandishi alikosa la kumuuandika Slaa akaona achapie hicho kisehemu wameishiwa ya kuandika ni kuwapuuza tu kama wapuuzi wengine.
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,494
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Kama kweli unataka mabadiliko tuma ujumbe huu kwa watu 50 halafu soma signature yangu asante

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HATUDANGANYIKI umesikia kaka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...