Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya alidanganya? Uchaguzi haujaahirishwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 31, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi haujaahirishwa na tayari nipo kituoni kwa ajili ya kupiga kura. Kama utabiri huu wa kimajini umekwama, ule uchafu mwingine wa JK kushinda kwa kishindo upo kweli? Sheikh Yahya kajifiche kuzimu.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Asanteni, twendeni, wahimize na wengine, twendeni!!! Naenda kupiga chuo- mlimani
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    usisahau kwamba huyu mzee wa majini alidai kwamba mgombea atakayepambana na JK mauti yatamfika!
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hata Majini yamewakatalia kwa Ufisadi wao!!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa maana imeandikwa" jiwe walilolikataa waashi ndilo jiwe kuula pembeni..............,.,."
     
  6. B

    Brandon JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf,mi naelekea kituoni. Hima hima msiache kwenda kumchagua dr slaa.
     
  7. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    shehe yahya bomu tu. Sijawahi hata kuweka utabiri wake ktk fikra za kweli. labda yeye ndio anajiandaa 'kutangulia mwalimu'
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    alitabiri sahihi... kuna mgombea urais mmoja kafa ---- ni yule fahmi, kaamua kufa na kumpa uhai wake JK
     
  9. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeskia ametabiri kuwa atashinda slaaa then jk atagoma kumpisha alafu jeshi litachukua serikari kwa muda usio julikana
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Sheikh Yahya kuna haja ya kumhoji kulikoni mbona hakukuwa na msiba?
     
  11. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaha aisee huyu alisema atakayempinga huyu mkuu wa kaya angekufa kumbe
    alikuwa anawatisha tu watanzania.Sasa watz katutishwi na majini na hatudanganyiki
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ole wao waaminio Shekhe Yahya na majini yake, Kawalia watu pesa zao nyingi kwa kujifanya mtabiri, Nategemea hajatoa sura yake kwenda kupiga kura na hata sikika teeeena katika TV, magazetini, redioni na kona zooote, DOWN SHEKHE YAHYA

    Kapige kura kama hujaenda
     
  13. suamakona

    suamakona Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kazidi usanii na anatafuta umaarufu tu.
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mwezi wa kwanza aliwatabiria ze komedi eti mwaka huu kila mmoja atafunga ndoa na mzungu.
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...hili nalo swali? huyu kachoka tu!
     
  16. W

    We know next JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jina Yesu ni jina kuliko majina yote, pale litamkwapo Yesu, mapepo, majini, mashetani, vinyamkera na nguvu zote za giza husambaratika. Hilo ndilo jina lililotajwa na watanzania wengi ktk uchaguzi huu. Mie nimeshapiga kura yangu saa 7.37am. Ambao bao jamani tuhimizane.
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hujui huyu ni secretary wa Shetani na ndio kazi anazofanya hakuna zaidi ya hapo,
    mwache tu asubiri siku yake.
     
  18. S

    Singo JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    nimepiga kura majira ya saa tatu . VITA ANAPIGANA YEYE ALIYE JUU, TUMWACHIE . HUYO MZIMU(YAHYA HUSSEIN) APOTELEE KUZIMU.
     
  19. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alidanganywa na baba yake shetani maana shetani ni baba wa uongo
     
  20. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shehe Yahaya ni wakala wa shetani. Ndiyo wale ambao wanaitwa wakuu wa giza katika maandiko matakatifu ukisoma Waefeso 6:10-12, kwa wasomaji wa Biblia. Hana jipya zaidi ya wizi wake!!
     
Loading...